PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำ patch sleeping dogs หน่อยครับบ

shadowrealms
18th December 2012, 10:35
ผมใช้ v1.4 อยู่ครับบ .. ผมมีปัญหาเวลา เลื่อนเมาส์ กับวิ่งเร็วๆ ครับบ มันจะกระตุก ขัดใจมากก.. ที่แปลกใจเพราะว่าเคยเล่นมาแล้วหนึ่งครั้ง ไม่มีกระตุกครับ ปกติดี แต่ผมจำไม่ได้ว่าเวอร์ชั่นไหนน ไม่ในใจว่า 1.5 หรือป่าว .. ยังไงก็ขอลิ้งดาวโหลดด้วยครับบ v1.5 + crack only ครับบ ..

ปล.อีกข้อนึงครับบ ทำไมอัพเดตบางอัน ไฟล์ใหญ่เท่าเกมส์เลย ?

headshot deluxe
18th December 2012, 10:59
เกมนี้ผมลงตัวอัพเดท 7gb อะครับ อันก่อนอันล่าสุดนะ เพราะล่าสุดมัน 10 gb กว่าๆ ผมเล่นจนจบแล้วก็เลยไม่สนใจจะอัพอีก เกมนี้หลังๆ มันน่าเบื่อด้วย จบแล้วก็ลบเลย แต่ผมเล่นไม่มีปัญหาอะไรนะ
เรื่องอัพเดท ผมอ่านเว็บนอกเขาบอกว่าเกมใหม่ๆ บางเกมจะใช้วิธีอัพเดทแบบ injection คือยิงไฟล์ใหม่เข้าไปทับไฟล์เก่าอัตโนมัติ สำหรับคนมีของแท้ก็จะอัพอัตโนมัติเลย
แต่ถ้าคนเล่นก็อบ จะต้องก็อบไฟล์ใหม่รวมไฟล์เก่ามาด้วย ทำให้ไฟล์อัพเดทมันใหญ่มโหฬาร ตัวอัพเดทจริงๆ มันอาจจะแค่ 30-40 mb เท่านั้น แต่มันก็อบแยกไม่ได้ ต้องเอามาทั้งยวง ผมเห็นที่มีก็เกมนี้กับ hitman ครับ
ไม่รู้นะ อาจเป็นมาตรการดัดหลังพวกเล่นก็อบก็ได้ พอดีเกมนี้ผมจบแล้วก็เลยไม่สนใจอัพเดทอีก ส่วน hitman ยังเล่นไม่จบ ผมไล่ดูอัพเดทใหม่ๆ ไม่ค่อยมีอะไรพัฒนาขึ้น คงไม่โหลดอัพเดทใหม่แล้ว ทนเล่นของเก่าไป ถ้ามันทนไม่ไหวก็ซื้อแท้ครับ
เดี๋ยวนี้เล่นแท้สบายใจกว่านะ ได้ออนไลน์ด้วย มี support ด้วย เพราะเกมสมัยนี้อัพเดทกันยิกๆ เลย

shadowrealms
18th December 2012, 12:47
อ้อ .. แบบนี้นี่เอง .. ผมแปลกใจมากครับ แต่ก่อน 40 mb เอง ไฟล์อัพเดต แต่ตอนนี้ 7.9GB ตกใจมาก .. แบบนี้คงต้องทำใจแล้วล้ะ :sweat

ขอบคุณมากครับ