PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมชอบเล่นคนเดียวละครับ

Winnejiro
18th December 2012, 21:13
สวัสดีครับทุกๆคน :bye
วันนี้ ผมมีเรื่องหนึ่งมาเล่าให้คูณฟังนะครับ

เรื่องนี้ผมได้ Idea มาจากคำถาม...
จากเพื่อนบนคนหนึ่งบน Internet ละครับ

Okay ครับ!, ผมจะเล่าเรื่องนะครับ:

ผมชอบเล่นคนเดียวละครับ
ผมชอบเล่นของเล่น หรือเล่นอะไรสนุกๆคนเดี่ยว...
ในตอนที่ผมยังเป็นเ้ด็กตัวเล็กๆครับ

ใช่ครับ, ผมก็ยังคงชอบเล่นคนเดี่ยวครับ
ผมกลับบ้านหลังจาก เลิกเรียน หรือ ไปงาน โดยทันที่เลยครับ

เพราะว่า ผมเป็นคนที่พูดไม่ค่อยเก่งเท่าไรหรอกครับ
ผมเป็นคนชอบอายนิดหน่อยที่ได้พูดคุยกับคนที่ผมไม่รู้จักนะครับ

นั้นเลย อาจจะเป็นเหตุผลที่ว่า...
ผมไม่ค่อยอยู่บน Internet เท่าไรนะครับ
(ผมหมายถึง Facebook.com หรืออะไรแบบนั้นละครับ)

Emm... Oh... ผมลืมไม่แล้วว่าผมจะพูดอะไรต่อละครับ
Hahaha...

และสุดท้ายนี้, ขอบคุณมากๆเลยนะครับที่คุณมาฟังผมเล่าเรื่องในวันนี้นะครับ :thank

final0009
18th December 2012, 21:15
แค่อยากบอกว่า งง มากครับ

graphicphoto
18th December 2012, 21:17
ถึงจะงง แต่ผมชอบคำพูดของเขาอะครับ:cool:

HeLinHeaVx
18th December 2012, 21:20
ชอบลักษณะการพิมพ์มาก

THE DarkLight
18th December 2012, 21:23
พี่วินครับ ผมก็เหมือนๆพี่วินนั้นแหละ ไม่ค่อยชอบเล่นกับคนอื่นเท่าไร (เราทำอะไรสู้เขาไม่ค่อยได้ ฮ่า)

ปล ผมขอร้องไรอย่างได้ไหมครับ ช่วยให้เกียรติพี่วินเขาหน่อยนะครับ จะได้เล่นอะไรก็ขอเถอะนะครับ พี่เขาอายุมากกว่าใครหลายๆคนในนี้อีกนะครับ

Oops!, ผมขอโทษที่ผมเล่าเรื่องแบบ "งงๆ" ให้คุณนะครับ

ดูเหมือนว่า นั้นไม่ใช่ Idea ที่ดีมากๆเลย...
ที่ผมจะเล่าเรื่องระหว่างที่ผมกำลังถูกโจมตีโดยฝูงบินยุงนะครับ

เพราะว่า ผมใช้สมาธิส่วนใหญ่ไปกับการไล่ยุง...
จนผมลืมไปว่าผมครวพูดอย่างไรต่อนะครับ

Hahaha! ครับ
ผมหมายถึง ยุงเข้ามาในบ้านของผมเต็มไปหมดเลย ในวันนะครับ :hehe

และสุดท้ายนี้, ขอบคุณมากๆเลยนะครับที่คุณอ่านข้อความนี้นะครับ :thank

พี่วินนี่เล่นมุข ฮาดีนะครับ ฮ่าๆๆ

THewOVer
18th December 2012, 21:24
ตามนั้น ละกัน

ปล. ผมชอบอยู่คนเดียว อ่ะครับ มันสงบดี
เวลา พักเที่ยง ผมก็ไปนั้งของผมคนเดียว ฟังเพลงใน IPOD เรื่อยเปื่อย
แต่พอสักแปป เพื่อนมาจากไหนไม่รู้เต็มเลย วุ่นวายไปหมด :yes

{s-c-p} *man*
18th December 2012, 21:40
ผมอยากเห็นตัวตนของท่านจังเลย ว่าอยู่ที่ไหน หน้าตาอย่างไร อายุเท่าไร บ้านเลขที่อะไร เรียนอยู่รึเปล่า ท่านมาเเบบลึกลับเเลว้ก็หาย ไป นานๆมาที (บ่นเรื่อยเบื่อย)หมายถึงผมนะครับ ไม่ได้อัคติอะไรเเค่อยากรู้เฉยๆ

Shanbo
18th December 2012, 21:51
เข้าใจล่ะ ตอนเด็กชอบเล่นของเล่นคนเดียว พอโตแล้วชอบเล่น"หำ"ตัวเองคนเดียว

ผมขอแนะนำว่า หยุดไว้ที่หำดีกว่า อย่าเผลอไปเล่นตูดตัวเองคนเดียวล่ะ... 55555+

[9]:H!LO
18th December 2012, 21:55
ว่าไงวินนี่

asiazasd
18th December 2012, 21:57
ถึงผมจะอ่านจนจบก็เถอะ...แต่ผมก็งงนะ วินนี่

Winnejiro
18th December 2012, 22:16

Oops!, ผมขอโทษที่ผมเล่าเรื่องแบบ "งงๆ" ให้คุณนะครับ

ดูเหมือนว่า นั้นไม่ใช่ Idea ที่ดีมากๆเลย...
ที่ผมจะเล่าเรื่องระหว่างที่ผมกำลังถูกโจมตีโดยฝูงบินยุงนะครับ

เพราะว่า ผมใช้สมาธิส่วนใหญ่ไปกับการไล่ยุง...
จนผมลืมไปว่าผมครวพูดอย่างไรต่อนะครับ

Hahaha! ครับ
ผมหมายถึง ยุงเข้ามาในบ้านของผมเต็มไปหมดเลย ในวันนะครับ :hehe

และสุดท้ายนี้, ขอบคุณมากๆเลยนะครับที่คุณอ่านข้อความนี้นะครับ :thank

gamespore
18th December 2012, 22:22
Gumball จุติ ...

~FeaR~
18th December 2012, 22:43
ถ้าเป็นความสุขพี่ พี่ทำไปเลยนะ ไม่มีใครว่าพี่หรอก

Alexander
19th December 2012, 09:20
ถ้าเป็นความสุขพี่ พี่ทำไปเลยนะ ไม่มีใครว่าพี่หรอก

เอามือทาบอก

BoonTew
19th December 2012, 09:38
ดีจังที่ผมไม่ได้งงคนเดียว

kunbest13
19th December 2012, 21:06
ผมชอบเล่นต่อสู้คนเดียวครับ

oictae
19th December 2012, 22:00
คุณวินเห็นกีปีกีปีก็ยัง น่ารักอยู่เหมือนเดิม ผมชอบการพูดของเค้ามากๆ ถ้าเป็นนักพากย์คงมีคนติดตามกันน่าดู

universalpt
19th December 2012, 22:03
น่ารักมว้ากกกก ><' กรี้ดดดดด ! :giveheart

pongdilok
19th December 2012, 22:18
การพิมของคุณมันน่ารักมาเลยนะครับ
(ผมจะพยายามพิมเลียนแบบแล้วนะ)
555
แต่ผมก็ชอบการพิมแบบนี้นะเพราะมันดูฮาๆดี
:o