PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [PSP] ผมเล่นเกม Pangya Fantasy Golf แต่ตอนเข้าเกมส์เครื่องก็ดับ อยากทราบว่ามันเป็นอะไรครับ ?

halloween0
24th August 2011, 21:49
คือผมเข้าเกม Pangya Fantasy Golf แต่อยู่ๆมันก็ดับไป

ผมเลยอยากทราบว่า มันเป็นที่อะไรหรอครับ เครื่องผม (PSP 2000) ของเพื่อนผม (PSP 1000)

มันเข้าไม่ได้ทั้งคู่เลยครับ

- รบกวนขอถามอะไรเพิ่มหน่อยครับ

ถ้าผมไปที่ Joker game แล้วผมจ่ายเงิน 300

จะทำให้ Pangya Fantasy Golf เล่นได้ไหมครับ

Joker game จะอัพเกรด เครื่องผม ให้เป็นฟอร์ชแวร์ใหม่ล่าสุดเลยไช่ไหมครับ

แล้วถ้า ผมเคยลง ฟอร์น ภาษาไทย แต่มันดันผิดพลาด

ที่เมนู PlayStation@network แต่มันไม่ขึ้นเป็น PlayStation@network

มันกลับขึ้นว่า PlayStationฏnetwork

ทางJoker game จะแก้ให้ไหมครับ

ขอบคุณครับ