PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากถามเรื่องเกม sleeping dogs

tonsexcom
19th December 2012, 23:32
พอดีเวลา เล็งยิง อะครับ มัน มีเสียงดัง ตุ๊ดๆ แล้วยิงไม่ออกอะคับแต่ไม่เล็งยิงได้ปกตินะคับ ใครพอรู้วิธีแก้มั้งครับ ช่วยผมหน่อย

tonsexcom
20th December 2012, 00:49
ผมจะเล็งยิงยังไงน้อทีนี้ แปลกจังทำไมเค้าไม่แก้ระบบของเกม แต่ก็ขอบคุณมากๆคับ ที่สละเวลามาตอบให้

headshot deluxe
20th December 2012, 09:07
ผมยิงแล้วปกตินะ ทั้งเล็งและไม่เล็ง คุณลง update ใหม่ๆ หรือยังอะครับ

tonsexcom
20th December 2012, 16:09
ผมยิงแล้วปกตินะ ทั้งเล็งและไม่เล็ง คุณลง update ใหม่ๆ หรือยังอะครับ ลงแล้วจ้า 1.7 เลย ก็ยังเป็น อยู่ แล้วพอรู้ไหมคับ ว่าเวลาเราใส่ชุด Master wing chun ไม่รู้พิมถูกป่าว บางทีมันติด ต่อยรัวๆเป็นท่าต่อยเหมือนใน ยิปมันอะครับมันกดยังไงหรือมันสุ่มติดเองบางทีมันก็ติดบางทีก็ไม่ติด ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

headshot deluxe
20th December 2012, 16:33
มันเป็นท่าของชุดนั้นครับ กด Y ค้างเมื่อจบคอมโบ x x x มั้งนะ ผมจำไม่ได้แล้ว

tonsexcom
21st December 2012, 00:36
มันเป็นท่าของชุดนั้นครับ กด Y ค้างเมื่อจบคอมโบ x x x มั้งนะ ผมจำไม่ได้แล้ว ของผมใช้คีย์บอรดเล่นอะคับ

tanatorn
21st December 2012, 00:51
อืมขอถามอีกคำถามครับท่า elbows strike หรือฤาษีบดยาอ่ะครับใช้ยังไง กดไม่ติดซักที มันให้กด Shift ค้าง + F ค้าง กดตามแล้วก็ไม่ติด อัพสกิลแล้วน่ะครับ

tonsexcom
21st December 2012, 04:32
อืมขอถามอีกคำถามครับท่า elbows strike หรือฤาษีบดยาอ่ะครับใช้ยังไง กดไม่ติดซักที มันให้กด Shift ค้าง + F ค้าง กดตามแล้วก็ไม่ติด อัพสกิลแล้วน่ะครับ ต้องไปอัพท่า tukkle มาก่อนคับ พิมถูกป่าวไม่รู้แต่ เป็นท่า ที่ กด spec+F อะคับ