PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปล๊ดล๊อค สกิลAdrenaline Surge ยังไงอ่ะครับ (Farcry3)

jawmonkish
19th December 2012, 23:35
ปล๊ดล๊อค สกิลAdrenaline Surge ยังไงอ่ะครับ เคลียแล้วมันขึ้นแค่ 1/3 ต้องทำอะไรอีกอ่ะคับ

satornarm
19th December 2012, 23:41
สกิลที่เกี่ยวกับชุดเกราะใช่ปะครับ ให้ซื้อชุเเกราะมาใส่ 3 รอบมั้ง ถ้าไม่ใช่ก็ขออภับ ด้วยครับ

แต่ถ้าบอกรายละเอียดอีกสักนิดก็ดีขี้เกีนจเข้าเกมแล้ว 555

jawmonkish
19th December 2012, 23:52
สกิลที่เกี่ยวกับชุดเกราะใช่ปะครับ ให้ซื้อชุเเกราะมาใส่ 3 รอบมั้ง ถ้าไม่ใช่ก็ขออภับ ด้วยครับ

แต่ถ้าบอกรายละเอียดอีกสักนิดก็ดีขี้เกีนจเข้าเกมแล้ว 555

มันอยู่ในส่วนของ shark skill อ่ะคับ ด้านซ้ายของ สกิลรูปเกราะ อ่ะคับ

satornarm
19th December 2012, 23:59
ซ้ายล่างสุดเลยใช้ป่ะ ยังไงถ้าคุณอัพสกิลเพิ่มความทนของเชุดเกราะได้แล้ว ผมว่ามันก็น่าจะได้นะ แล้วคุณอัพสกิล ครบหมดยังของสายนี้ ต้องอัพให้ครบตามลำดับขั้นนะ

jawmonkish
20th December 2012, 00:44
ซ้ายล่างสุดเลยใช้ป่ะ ยังไงถ้าคุณอัพสกิลเพิ่มความทนของเชุดเกราะได้แล้ว ผมว่ามันก็น่าจะได้นะ แล้วคุณอัพสกิล ครบหมดยังของสายนี้ ต้องอัพให้ครบตามลำดับขั้นนะ

อัพครบหมดแล้วครับ ไม่เหลืออะไร นอกจากไอ่นี้แล้ว แล้วอัพตามลำดับขั้นนี่ มันอัพยังไงอ่ะ(สงสัยเพราะผมไม่อัพตามลำดับขั้นรึป่าว)

jawmonkish
20th December 2012, 08:57
อัพตามลำดับขั้น มันอัพไงอ่ะคับ