PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไม่ได้ซื้อเครื่องที่ร้านสามารถส่งซ่อมได้ไหมครับ

Ter Mata
20th December 2012, 20:42
อยากจะถอด chip RGH อยากต่อออนไลน์ เเต่ติด Demon ก้ไม่่ค่อยมีเงิน คิดค่าบริการเท่าไหร่ครับ?ค่าถอดชิพ

joker
20th December 2012, 21:19
ปัญหาไม่ได้อยู่ที่การส่งซ่ิอมหรือราคาครับ แต่อยู่ที่เมื่อมีการถอด chip RGH ออก เครื่องของเราจะไม่สามารถทำงานได้อีกต่อไปครับ และหากต้องการต่อ Online โดยไม่มีปัญหาในอนาคต จำเป็นจะต้องใช้ไฟล์ nand ของเดิม ที่ช่างร้านเก่าดึงออกไปจากเครื่องก่อนที่จะติดตั้ง chip RGh นั้นครับ แนะนำให้กลับไปหาร้านเดิมที่ทำน่าจะแก้ปัญหาทั้งหมดได้ครับ