PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Dead Rising 2 : Off The Record ยังมีคนเล่น CO-OP อยู่มั้ยครับ?

patricklevy
20th December 2012, 22:20
ก็ ตามหัวข้อเลยครับผม พอดีอยากจะทำ Achievement ของเกมส์นี้อ่ะครับ

ที่มันจะให้ทำ Challenge แบบ CO-OP ของ Sandbox Mode อ่ะครับ

ตอนนี้กำลังหาคนช่วยอยู่ เลยลองมาตั้งกระทู้ถามดู ถ้าใครยังเล่นอยู่ ว่างๆมาช่วยผมหน่อยก็ได้นะครับ แหะๆ

ถ้ายังเล่นอยู่ ขอชื่อใน Games for Window Live หน่อยนะครับ แล้วผมจะแอดไป

ขอบคุณครับ

patricklevy
21st December 2012, 17:02
ของ Microsoft Games for Windows Live อ่ะครับ