PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทำใมผมฝันเปียกแล้วเป็นน้ำใสๆแทนครับ

MI~MI
21st December 2012, 06:44
คือผมก็คิดว่าผมฝันเปียกนะ เพราะผมจำความฝันได้ว่า ผมดู AV แล้วก็...หลายๆอย่างๆ แล้วถ้าผมฉี่รดที่นอนมันก็น่าจะรู้สึกตัวนะ
ประมาณว่ามันจะอุ่นๆ แล้วก็ตื่นอะครับ ถ้าผมฉี่แตกอะนะ แต่นี่รู้ตัวอีกทีก็เช้าอะครับ แล้วที่นอนก็เปี่ยก แต่มันไม่เหนียวอะครับ
เหมือนฉี่เลย หรือว่าผมฉี่รดที่นอนจริงๆครับ

SpSkBoy
21st December 2012, 06:48
ถามแบบนี้ แสดงว่าไม่ค่อยคุ้น
สงสัยครั้งแรกหรือเปล่า? ถ้าใหม่ๆ ได้แบบนี้ก็ไม่แปลกหรอกครับ

MI~MI
21st December 2012, 07:13
ผม FAP มันก็ขุ่นนะ

oictae
21st December 2012, 07:28
อายุเท่าไหรครับตอนนี้

มีสองกรณี คือ อาจจะเป็นหมัน ก็ได้ เรื่องอย่างนี้ควรไปปรึกษาแพทย์ดีที่สุด

BackKoMz-
21st December 2012, 09:16
ผมว่าคุณฉี่รดที่นอนมากกว่า

ผมเคยเป็นอยู่มันจะรู้สึกตอนฝัน(ในฝันมีอะไรกันกับผญ.)แล้วก็ตอนปล่อยออกมา มันจะโล่งๆๆ ตื่นขึ้นมา งงเลยตูฉี่รดที่นอน แหะๆๆ