PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอรบกวนด้วยครับ

chayrut
22nd December 2012, 14:25
:eek ผมลงเกมส์ Ghost Recon Future Soldier เสร็จลง Skidrow Fix เข้าเกมส์ มีให้ใส่ Username และ Password Username Skidrow ส่วน Password เห็นบอกให้ใส่อะไรก็ได้ก็พิมพ์ไปและไปติ๊กใน Satting ว่าเล่น Offline ออกมากด Play มันขึ็น Future Soldierexe. stopped working เปลี่ยน Password ใหม่ก็แล้ว Uninstall และลงเกมส์ใหม่ก็แล้วก็ยังไม่ได้เลยครับ..พอจะมีพี่ๆเพื่อนๆพอจะให้คําปรึกษาหน่อยได้ไหมครับคือตัวเกมส์ทั้งโหลดมาลงและซื้อมาลงก็ยังเป็นแบบนี้ เออมีอยู่อย่างหนึ่งครับก่อนหน้านี้ผมลงและเล่นได้จนมาเมื่ไม่กี่วันนี้ผมนําเกมส์ Farcry 3 มาลงผมเข้าใจว่าเกมส์ของ Ubisoft ลงพร้อมกันไม่ได้จึงลบ File Ubisoft Go Luncher Ghost Recon ออกนับแต่นั้นก็ลงเกมส์และเข้าเกมส์ไม่ได้อีกเลยครับ..ยังไงรบกวนด้วยน๊ะครับ ขอบคุณมากๆครับ