PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ส่งฝาโออิชิยังไง - -

banzsmart
22nd December 2012, 17:25
ส่งฝาโออิชิยังไง - - อาจจะไร้สาระเเต่ช่วยที :shutup

คือผมไม่เคยส่งเเบบไปรษณีย์เลย เคยเเต่ส่งของ อิชิตัน เเต่จะหมดเขตวันที่ 26 ธ.ค.นี้ :mad3

ผมเลยสงสัยว่าส่งของโออิชิยังไง

ทุกฝามีค่า ไม่ถูกตัดสิทธิ์!! ทุกชิ้นส่วนมีสิทธิ์ส่งได้

เขียนชื่อ ที่อยู่ เบอร์โทรศัพท์ ติดฝา ฝาจีบ หูกระป๋อง หรือกล่องด้านภาษาไทย ของผลิตภัณฑ์โออิชิ กรีนที, โออิชิ แบล็คที, โออิชิ ฟรุตโตะ, โออิชิ ชาคูลล์ซ่า และอะมิโน โอเค พลัส ทุกขนาดทุกรสชาติ

ส่งมาที่ ตู้ ปณ. 12 ปณศ. ลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10310

เริ่มส่งตั้งแต่ วันนี้ - 15 กุมภาพันธ์ 2556

คือเอาฝาใส่ซองจดหมายเขียนที่อยู่เเล้วไปส่งที่ไปรษณีย์เหรอครับ??

เเล้วมีกล่องใ่ฝาเเถวห้างหรือ7-11 รึเปล่า

่ชวยทีนะ ผมชอบเสียงโชคอ่ะ

ถ้าเห็นว่าไม่เหมาะสมลบได้เลยนะครับ

banzsmart
22nd December 2012, 20:49
ดันๆๆๆ ๆๆๆ