PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับปัญหา Dota2 เล่นไปสักพักเม้าส์ค้างคีย์บอร์ดค้าง ทำไงดีครับ

L4ST7T4ND
24th December 2012, 16:08
พออัพเดธตัว Dota2 อันล่าสุด ของผมอัพวันที่ 24/12/12 ( มันอาจจะอัพก่อน 24 ก็ได้แต่ผมพึ่งเปิดเกมมาอัพ )
เอาเป็นว่าอัพเดธตัวล่าสุดแล้วกัน

พอเล่นเข้าเกมไปสักไม่กี่นาทีอะครับ ไม่ถึง 5 เลย เม้าส์ก็ค้าง คีย์บอร์ดก็ค้าง ทำอะไรไม่ได้เลยต้อง รีคอมอย่างเดียว
แต่ว่าเพลงที่เปิดเล่นไว้จาก YouTube ก่อนมันค้างก็ยังเล่นเพลงอยู่จนจบ ( ก่อนหน้านี้ไม่มีปัญหา )
มาลองไม่เปิด Steam เล่นคอมอย่างเดียวเป็นชั่วโมงก็ไม่มีปัญหาอะไร
หรือลองเปิด Steam อย่างเดียวก็ไม่เป้นอะไร
ลองเปิด Dota2 อย่างเดียวก็ไม่มีปัญหาอะไร

มันเกิดจากอะไรครับนี่ ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ
// ขอบคุณล่วงหน้ามากๆครับ :yes