PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยสอน Co-Op Tom clancy's ghost recon future soldier ให้หน่อยครับ

SlurPEEzz
24th December 2012, 17:39
ช่วยสอน Co-Op Tom clancy's ghost recon future soldier ให้หน่อยครับ

คือตอนนี้มีตัวเกมแล้ว อยากจะเล่นกับเพื่อน แต่ ออนไล ไม่เป็น
ช่วยสอนหน่อยครับ ขอแบบละเอียดหน่อยนะครับ ถ้ามีรูปด้วยจะยิ่งดีมากครับ

ขอบคุณครับ

Silenthi11
24th December 2012, 19:07
มันมี โคออฟ แต่โหมด แคมเปน ครับ ถ้าแผ่นแท้ ตอนกดเริ่มเกมส์ก็กดชวนเพื่อนมาก่อนครับ ได้สูงสุด 4 คน ถ้าจะเล่น แอ๊ดมาผมเล่นด้วยก็ได้ครับ ชื่อ Uplay ผม nikoya13