PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมดูคลิปเเล้วมัน.......

_SaBasTaiN_
24th December 2012, 21:33
เอ่มขอ วาน ผู้รู้ช่วยตอบทีนะครับ คือ ผมดูคลิปไม่ได้เลยอะครับมันกระตุกอะครับเวลาดูเซงมาครับเป็นทุกเว็บทุก บาวเซอร์ โครม ไฟร์ฟอก ซาฟารี ไออี โคลมโนโว ตอนนี้เซงมากครับขอวิธีหน่อยนะครับคือผมไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้เลยจะว่าไม่รู้ก็ได้เพราะปกติผมเปิดคอมมาก็ดูหนังฟังเพลงเล่นเกมอย่างเดียว:o

asiazasd
24th December 2012, 21:38
ไมไม่ลองมาใช้ Maxthon ล่ะครับ ผมก็ใช่อยู่แต่มันอาจจะเป็นเมื่อที่คุณกล่าวมาอ่ะนะครับ

jojoejoe2
24th December 2012, 21:41
ผมก็เป็น ตอนเเรกนึกว่าเป็นที่ครื่อง ลงwinใหม่ ก็ยังเป็น ผมสงสัยเป็นที่เน็ต วัดความเร็วดู นานมากกว่าจะวัดเสร็จ มันไม่ปกติ วัดเเล้วขึ้น3-5m ทั้งๆที่เน็ต14M TRUE ULTRA เซ้งเหมือนกันไม่รู้แก้ไงเหมือนกัน

_SaBasTaiN_
24th December 2012, 22:01
ไมไม่ลองมาใช้ Maxthon ล่ะครับ ผมก็ใช่อยู่แต่มันอาจจะเป็นเมื่อที่คุณกล่าวมาอ่ะนะครับ
อ่อครับ บราวเซอร์ นี้ใช้ได้ฮิดูไม่กระตุกแปลก เเต่ผมใช้ไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่ครับ เคยโหลดมาใช้รอบนึงเเละก็ลบไปเเต่ยังดียังมีตัวติดตั้งเก็บไว้ก้นหีบ งัดออกมาใช้เเก้ขัดก่อนละกัน ขอบคุณครับที่มาเเนะนำ:p

_SaBasTaiN_
24th December 2012, 22:16
ขอบคุณทุกท่านที่มาตอบ นานๆทีจะตั้งกระทู้ถามปัญหา ไมค่อยมีคนมาตอบหรอกเเค่มีท่านทั้งสองมาตอบผมก็ดีใจเละ กระทู้ก่อนหน้านี้ที่ผมตั้งนี่เหมือนผมไร้ตัวตนตั้งไปไม่มีคนตอบสักคน <อย่าถือนะครับเพ้อเจ้ออยู่คนเดียวเหงาก็มีเเต่บอร์ดนี้เเหละที่ช่วยเเก้เหงาผมได้> เเละกระทู้นี้ก็ลอยไปกับสายลม.............

peacepe2
24th December 2012, 22:18
ลองลงตัวนี้ดูครับ http://www.adobe.com/support/flashplayer/downloads.html

niknana
24th December 2012, 22:28
ลง ADOBE FLASH PLAYER ใหม่แล้วยังไม่หาย ลองลง SILVERLIGHT ดูครับ ผมเคยเป็นอาการเดียวกัน หายแน่นอน

ถ้าไม่หาย ขอให้ผมถูกหวยรางวัลที่ 1 แล้วเอาเงินมาแบ่งกับ จขกท. คนละครึ่งเลยเอา

kaidam
24th December 2012, 22:29
ถ้าลองมาหลายตัวแล้วเหมือนกันก็ไม่น่าจะใช่ บราวเซอร์ แล้วหละครับ

ลองดูที่เน็ตหรืออย่างอื่นดูไหมครับ

ใช้เน็ตของอะไรครับ แล้วดูเว็บอะไร ช่วงเวลาไหน ถ้าเป็น youtubeอย่างเดียว ลองประบควาละเอียดของวีดีโอดูรึยัง

แล้วสเป็กคอมละครับ

_SaBasTaiN_
24th December 2012, 22:48
ถ้าลองมาหลายตัวแล้วเหมือนกันก็ไม่น่าจะใช่ บราวเซอร์ แล้วหละครับ

ลองดูที่เน็ตหรืออย่างอื่นดูไหมครับ

ใช้เน็ตของอะไรครับ แล้วดูเว็บอะไร ช่วงเวลาไหน ถ้าเป็น youtubeอย่างเดียว ลองประบควาละเอียดของวีดีโอดูรึยัง

แล้วสเป็กคอมละครับ
โหละเอียดเเท้เหลา เอาเป็นว่ามันเป็นทุกช่วงเวลาครับ ช้าว สาย บ่าย เย็น :o
เน็ตผมก็ปกติตลดนะครับ:p
เน็ตผม 3BB 10M ครับ:o
ดูทุกเว็บอะครับเป็นทุกเว็บ ยูทงยูปทูปเป็นหมดครับปรับความละเอียดขนาดไหนก็เป็นครับตั้งเเต่ 240 ยัน HD ก็ยังตุก:o
เสป็กคอมไม่น่าเกี่ยวนะครับอันนี้ เเต่ผมเล่นใน โน็ตบุ็ค อะครับ สั้นๆนะครับ ไอ 5 เเรม 4 จิก กาดจอ 560m:o

asiazasd
24th December 2012, 22:51
ไม่เป็นไร ผมยินดีช่วยทุกคนนะครับ ช่วยเท่าที่ผมจะช่วยได้ด้วยความรู้ที่ผมมีอยู่

ต่อให้คุณก้าวสู่ ความมืด ผมก็จะดึงคุณกลับมา... (เท่นักเหรอเอ็ง)

_SaBasTaiN_
24th December 2012, 22:55
อ้าว ปล.หายเเละนะครับผมลองอัพเดทเเฟลช เพลยเยอร์ดูครับ ตามที่คุณ niknana เเละ peacepe2 เเนะนำมาหายเเล้วนะครับขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ สุขสันวันคริสมาสตร์ นะครับทุกคน:thank

_SaBasTaiN_
24th December 2012, 22:56
ลง ADOBE FLASH PLAYER ใหม่แล้วยังไม่หาย ลองลง SILVERLIGHT ดูครับ ผมเคยเป็นอาการเดียวกัน หายแน่นอน

ถ้าไม่หาย ขอให้ผมถูกหวยรางวัลที่ 1 แล้วเอาเงินมาแบ่งกับ จขกท. คนละครึ่งเลยเอา คุณคงไม่ถูกหวยเเละละครับเอาไว้งวดหน้าละกันนะครับ:o

takarakung
24th December 2012, 22:57
เป็นที่ Adobe Flash Player ครับ ผมก็เคยเป็นเหมือนกัน ลองดูดีๆครับ

_SaBasTaiN_
24th December 2012, 22:58
ไม่เป็นไร ผมยินดีช่วยทุกคนนะครับ ช่วยเท่าที่ผมจะช่วยได้ด้วยความรู้ที่ผมมีอยู่

ต่อให้คุณก้าวสู่ ความมืด ผมก็จะดึงคุณกลับมา... (เท่นักเหรอเอ็ง)
เอะนี่ผมเเค่ดูคลิปกระตุกนี่ผมจมลงสู่ความมืดเเล้วหรอครับเนี่ย ล้อเล่นครับ:o

niknana
24th December 2012, 23:00
คุณคงไม่ถูกหวยเเละละครับเอาไว้งวดหน้าละกันนะครับ:o

สุขสันต์วันคริสมาสเช่นกันครับ แล้วก็ยินดีด้วยะครับ

แต่ผมว่าหวยน่าจะถูกนะ จะได้แบ่งกัน:dance

_SaBasTaiN_
24th December 2012, 23:02
เป็นที่ Adobe Flash Player ครับ ผมก็เคยเป็นเหมือนกัน ลองดูดีๆครับ หายเเล้วละครับขอบคุณที่เเนะนำครับ:o

windows
24th December 2012, 23:03
ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าเป็นอะไร วันสองวันละ (พนักงานกลัวโลกแตกมั้ง เลยหนีงานไปหาลูกเมีย เว็บเลยเกิดความผิดพลาดขึ้น ล้อเล่น)

_SaBasTaiN_
24th December 2012, 23:06
ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าเป็นอะไร วันสองวันละ (พนักงานกลัวโลกแตกมั้ง เลยหนีงานไปหาลูกเมีย เว็บแลกเกิดความผิดพลาดขึ้น ล้อเล่น)เเหมความคิดท่านช่างลึกซึ้งยิ่งนัก:o