PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามหน่อยครับเรือ่ง BF3 Premium

markza03
24th December 2012, 22:34
คือ เปิดไปเจอใน DKS เขาบอกว่า

Battlefield 3™ Premium จะมีชุดภาคเสริม Back to Karkand, Close Quarters, Armored Kill, Aftermath และ End Game หากคุณซื้อ Battlefield 3 Premium ชุดภาคเสริมเหล่านี้จะเข้าถึงได้ผ่านทางหน้ารายละเอียดเกมของ Battlefield 3 บน Origin โดยไม่มีค่าใช้จ่าย

*ไม่มี Battlefield 3 ตัวเกมหลักรวมอยู่ด้วย.

นำ ประสบการณ์การเล่น Battlefield 3™ แบบหลายคนของคุณสู่อีกระดับด้วย Battlefield 3 Premium!ด้วยคอนเทนต์ที่มีอัดแน่นมาให้มากมาย Battlefield 3 Premium จะมอบโอกาสสุดพิเศษให้คุณได้เล่นชุดภาคเสริมทั้งหมดที่กำลังจะมีได้ก่อนล่วง หน้า เพิ่มตัวเลือกในการปรับแต่งทหารของคุณ และรับไอเท็มในเกมสุดพิเศษทั้งหมดนี้ได้โดยการจ่ายเพียงครั้งเดียวเท่านั้น

การ เป็นสมาชิกนี้จะทำให้คุณได้เป็นเจ้าของชุดภาคเสริมต่าง ๆ ทั้งห้าของ Battlefield 3 รวมถึงการเข้าเล่นได้ก่อนล่วงหน้าสองสัปดาห์ คุณยังจะได้รับไอเท็มพิเศษต่าง ๆ ในเกมที่หาที่ไหนไม่ได้อย่างมีด ACB-90 ชุดป้ายห้อยคอ ลายพรางอาวุธและทหารแบบพิเศษ

สมาชิก Battlefield 3 Premium ยังจะสามารถเข้าถึงคุณสมบัติใหม่ต่าง ๆ เช่น ความสามารถในการตั้งค่าสถิติใหม่ การได้จัดลำดับเป็นพิเศษเพื่อเข้าสู่เซิร์ฟเวอร์ และลายใหม่ต่าง ๆ สำหรับสัญลักษณ์ Platoon

ไม่ว่าคุณจะต้องการเข้าถึงได้ก่อนล่วงหน้า โดดเด่นด้วยไอเท็มพิเศษในเกม หรือใช้คุณสมบัติใหม่ที่มีให้ต่าง ๆ Battlefield 3 Premium จะมอบประสบการณ์การเล่นแบบหลายคนให้กับคุณอย่างที่ไม่เคยมีมาก่อน

มันไม่มีตัวหลักนี่คือยังไงหรอครับ ถ้าผมซื้อมาเปิดใช้งา่นแล้ว จะเล่นได้เลยไหม หรือต้องซ์้อตัวหลักอีก ช่วยตอบทีครับ

แล้วมันต่างกับ Premium Edition ยังไงครับ เห็นมี 2ตัว

ขอบคุณครับ

Preppyooi
24th December 2012, 22:39
ต้องซื้อ ตัวนี้ครับ Premium Edition

อยู่หมัด สยบทุกปัญหา รวมภาคหลักทุก DLC

คุ้มที่สุดด

markza03
24th December 2012, 22:43
ออ ขอบคุณครับ กำลังตัดสินใจซื้อ รอปีหน้าก่อนแหะๆ