PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ BF3

inwharn205
25th December 2012, 18:35
BF3 ผมซื้อ premium edition มาเล่นไม่ได้สักDLC แล้วครับ เล่นได้แต่ CQ ครับทำไงดี AK เข้าแล้วเกมส์ดับเลย A2K และ AM โหลด นานมาก ทำไงดีครับ (ผมใช้รหัสผลิตภันตอนมันอัพเดทเกมส์อยู่)

Preppyooi
25th December 2012, 19:28
เข้าเกมส์แล้ว ดับ อะไรดับ ??????

ขาดรายละเอียด คือ รุปภาพ การเลือกเซิฟเล่น และ รูปภาพเกมส์ใน orgin (มันจะมีบอกว่า โหลดไหนเสร็จ)

เกมส์นี้กินไป 25 GB คุณ เช็คดูรึยังว่า มันถึง 25 GB รึยัง ?

-----------------------------

ผมขอโทดนะครับผมโง่เองครับผมยังไม่ได้โหลด dlc มันครับผมขอโทดครับผมโง่จริงๆครับ

อย่าว่าตนเองเลยครับ ไม่รู้ไม่ได้แปลว่าโง่อยู่แล้ว

ปกติ ถ้าลงเกมส์ มันจะอัพเดตให้เกมส์เป็นล่าสุดอยู่แล้วครับ

inwharn205
25th December 2012, 19:56
ผมขอโทดนะครับผมโง่เองครับผมยังไม่ได้โหลด dlc มันครับผมขอโทดครับผมโง่จริงๆครับ