PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากได้ Hack APB ครับ

speaknase
25th December 2012, 22:36
คือผมอยากจะได้ Hack APB เพราะว่าโดนไอฝรั่งหัวเกรียนยิงเอาแล้วรู้สึกแค้น มันเอาปืน AK ยิงผมระยะเกือบๆ 220 m เชื่อไหมมันยิงโดนผมทุกนัดผมเลยไปเปิดดู youtube แล้วเห็นว่ามันมี Hack เลยอยากจะได้มั้งครับ ลองหาเองนานหละ แต่ผมใช้เน็ต 3bb เข้าโหลดเวปนอกต่างๆไม่ค่อยจะได้ เลยอยากจะขอความช่วยเหลือหน่อยครับ please ! ! !

bunlove123
25th December 2012, 22:39
อย่าใช้เถอะ จะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาน

speaknase
25th December 2012, 22:41
อย่าใช้เถอะ จะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาน

จริงๆก็ไม่ได้อยากใช้หลอกครับ แต่ผมอยากจะเอาไป ฆ่าไอฝรั่งหัวเกรียนนั้นโดยเฉพาะ ..

bigspy77
25th December 2012, 22:42
ระงับอารมณ์ด้วยการไม่จองเวรเถอะครับ เชื่อสิ เราอย่าไปแปดเปื้อนกับการhackเลยครับมันไม่ดี ถ้าเราใช้มันก็จะกลายเป็นวงจรอุบาท ไม่จบไม่สิ้นกับการhackซะที

speaknase
25th December 2012, 22:45
ระงับอารมณ์ด้วยการไม่จองเวรเถอะครับ เชื่อสิ เราอย่าไปแปดเปื้อนกับการhackเลยครับมันไม่ดี ถ้าเราใช้มันก็จะกลายเป็นวงจรอุบาท ไม่จบไม่สิ้นกับการhackซะที

จะพยายายามครับ ท่านนนนนน ToT ตอนนี้ผมก็ยังคงโดนมันยิงอยู่ ไม่รู้เป็นเวรกรรมอะไร จับคู่เจอแต่กับมันตลอด .. แล้วผมโดนยิงตั้งแต่ 200m ภาระกิจ ไม่ต้องทำกันพอดี ToT

EviLBlacK03
25th December 2012, 22:45
ไม่ลองไปฆ่าโดยที่ไม่ใช้ดูละครับ ผมว่ามันทำให้เราดูเหนือกว่ามันเยอะเลยนะ อย่างBF3 เวลาผมเจอสไนเปอร์หรอยแค้นสุดๆ ก็เลยเอาสไนยิงกลับมันไปรู้สึกโลงใจขึ้นเยอะ

gogo2000
25th December 2012, 22:48
เชื่อผมอย่าใช้เหอะ เดี๋ยวจะไม่มีคนเล่นด้วยนะ

ปล.เชื่อดิไอ้ฟรั่งหัวเกรียนนั้น คงไม่มีคนเล่นด้วยหลอก

SlienceKill
25th December 2012, 22:49
ถ้าคุณคิดเเต่ว่าคนอื่นทำได้ เราก็ทำได้ ในโลกนี้ก็คงไม่มีอ่ะไรน่าอยู่หรอกครับ

ถ้าขนาดในเกมคุนยังอยากที่จะใช้ตัวช่วย ชีวิตจริงเวลาคุนเจอปัญหา คุนคงเรียกหาเเเต่ตัวช่วยน่ะสิครับ

speaknase
25th December 2012, 22:58
ถ้าคุณคิดเเต่ว่าคนอื่นทำได้ เราก็ทำได้ ในโลกนี้ก็คงไม่มีอ่ะไรน่าอยู่หรอกครับ

ถ้าขนาดในเกมคุนยังอยากที่จะใช้ตัวช่วย ชีวิตจริงเวลาคุนเจอปัญหา คุนคงเรียกหาเเเต่ตัวช่วยน่ะสิครับ

ช่วยอ่านที่ผมพิมพ์ให้จบด้วยครับ ผมบอกว่าผมโดนไอหรั่งนั่นเล่นก่อน .. ซึ่งถ้าเป็นคุณ คุณแค้นไปไหม มันโปรเราไม่โปร เราโดนยิงตั้งแต่ระยะ 200m แล้วมินำซํ้าผมเจอมันติดกันเป็น 10ๆ รอบหละ

Darkgamer
26th December 2012, 16:01
เข้าใจ จขกท มาก-มากที่สุดเลยล่ะแม้จะไม่เคยเล่น APB

kimpig123
1st February 2013, 20:47
ไม่ใช่แต่ก็ใกล้เคียงครับ
เว็ป http://www.youtube.com/watch?v=nBoc0mBuSk0
ไม่ชัวร์นะครับว่ะจะใช้ได้ไหม เป็นตัวโกงตังครับ
ก่อนใช้ปิด antivirus ด้วยนะครับ
ใช้แล้วรอ 1 วันนะครับ
แล้วก็อย่าใส่เงินเกิน 999999 ด้วยนะครับ