PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ดาวน์โหลด DLC อย่างไรครับ AC3 เมื่อมี Season pass

jackylucky
27th December 2012, 18:01
ตอนนี้ซื้อ Assassin's Creed 3 Season pass มาแล้วครับ แล้วก็เล่นไปภารกิจนึงแล้วครับที่มันให้ไปเอาดาบ

ทีนี้ถ้ามันมี DLC ตัวอื่นออกมา ผมจะโหลดได้จากที่ไหนครับ ตัวแรกทางร้านเขาโหลดมาให้ :yes

หาที่ไหนก็ไม่เจอครับ พอเข้าเว็บ Ubisoft ไปที่ Shop เห็น DLC ตัวแรกที่ทางร้านโหลดมาให้ ก็เลยอยากลองดูว่า

"เห้ย... มันโหลดไงวะ?" :shutup ก็เลยลองกดที่ pc download ดูครับ แล้วมันก็ให้ผมซื้อ :(

ตอนนี้ก็เลยสงสัยมากๆครับว่าจะโหลดอย่างไร

ปล. DLC Tyanny of king Washington ออกหรือยังครับ?

Rotten_apple
27th December 2012, 18:39
ปรกติเข้าเกมมันจะโหลดให้เลยนี่ครับ ส่วนDLCใหม่ยังไม่ออกครับ

Emo
27th December 2012, 18:46
ผมไม่รุ้ ผมเล่น SP - MP ฮาๆๆๆ :o

jackylucky
27th December 2012, 19:07
ปรกติเข้าเกมมันจะโหลดให้เลยนี่ครับ ส่วนDLCใหม่ยังไม่ออกครับ

โหลดแบบไหนอ่ะครับ ตอน Update หรือเปล่าครับ

แล้ว DLC ใหม่พอทราบหรือเปล่าครับว่าออกวันที่เท่าไหร่

ScorpionzZ
27th December 2012, 19:49
DLC Tyanny of king Washington ออกปีหน้านู้น ตัวนี้เป็น DLC ตัวที่ 3 ต้องรอตัวที่ 2 ออกก่อน