PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถาม นัก Upload เกม ทั้งหลาย Mediafire มันเปลี่ยนระบบใหม่หมดแล้วหรอครับ?

D-M-C
27th December 2012, 18:02
คือ ไม่ค่อยได้ใช้นานมาก MF พอจะมาใช้อีกที รู้สึกว่ามันไม่เหมือนเดิม
มาดูคนในบอร์ดเกม ก็ไม่เห็นใช้ MF กันเลย
ไปอ่านๆ มาเขาบอกว่า MF ลบไฟล์ที่มี LC
แล้วที่ว่า หากอัพโหลดไฟล์ MF แบบไม่ได้ใช้ ไอดีของ MF จะลบไฟล์ใน 30 วัน หรือ
หากใช้ไอดีMF อัพ แต่ไม่มีคนโหลดไฟล์นั้น ใน 30 วันก็ลบ เหมือนกัน
อันนี้จริงเท็จแค่ไหนหรอกครับ? เลยมาลองสอบถาม ผู้ที่ Upload เกมบ่อยๆ น่าจะรู้ดีกว่า
ถ้า MF ไม่ดีแล้ว มีเว็ปอัพโหลดไฟล์ไหน ดีๆ พอจะแนะนำบ้างครับ

ขอบคุณครับ ;)

...ปล. ผมตั้งผิดหมวดนิน่า -*-

poweruser
27th December 2012, 18:06
ตามนั้นครับ ส่วนเว็บอัพโหลดดีนะก็มี ONE2UP SAVEUFILE JUMBOFILE PEEJESHARE