PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่อง Assassin's Creed III Season Pass DLC

monmon487
28th December 2012, 15:24
คือว่าผมไปซื้อกล่องเกมจาก PGM มาแล้วเรื่องมีอยู่ว่า
ผมไปซื้อ Season Pass มาแล้วลองไปดูในเกมมันก็ไม่มี ก็เลยลองไปดูในร้านค้าใหม่เห็นมี DLC The Hidden Secrets ก็เลยซื้อ และดันซื้อไปสะแล้ว
ที่ผมจะถามคือ 1.DLC The Hidden Secrets เนี่ย มันรวมมากับ Season Pass ใช่ไหมครับหรือว่ามไม่ใช่ เพราะผมซื้อตัวเกมแบบธรรมดามาไม่ได้ซื้อแบบดีลักมา
2.ผมซื้อมันไปแล้วจะเป็นไรไหมเพราะ Season Pass ไม่ได้บอกรายละเอียดเกี่ยวกับ DLC The Hidden Secrets เลย
ผู้รู้ตอบผมหน่อยครับ :confused:

jackylucky
28th December 2012, 15:35
1.) รวมทุกอย่างเลยครับ Season pass มีทุก DLC ที่ออกมาแล้วและที่จะออกในอนาคต (ตอนนี้มีแค่ The hidden....)
2.) ยังไม่ชำระเงินก็ไม่เป็นไรครับ

ตอนนี้ผมก็สงสัยอยู่ครับว่า ถ้ามันมี DLC ใหม่ออกมา มันจะโหลดจากตรงไหน เพราะตอนผม Redeem code แล้วมันก็บอก Unlock แต่ว่าไม่มี The Hidden Secrets เลย ลอง Restart game ดูแล้วก็ไม่มี แต่ว่าร้านที่ผมซื้อเขาให้ลิงค์โหลดมา ก็เลยเล่นได้ กังวลอยู่เหมือนกันครับว่าถ้าอีกตัวมันออกมาจะทำอย่างไร

monmon487
28th December 2012, 15:44
งั้นผมก็ซวยสินะครับผมซื้อซ้ำอีกละ -*- ขอบคุณครับ