PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครรู้จักหนังญี่ปุ่นเรื่องนี้มั่งครับ??

Blackened
29th December 2012, 09:53
หนังน่าจะเก่าแล้ว ฉายทาง True Vision ช่อง Film Asia เมื่อวานตอนดึกๆครับ

เป็นเรื่องเกี่ยวกับเด็กเกเร2คน(คนนึงชื่อซินจิ อีกคนจำไม่ได้ 2คนนึงขี่จักรยาน อีกคนซ้อนท้าย) ไม่มีจุดหมายในชีวิต ไถตังคนอื่นไปวันๆ
ต่อมาได้ไปไถตังแล้วคนที่ถูกไถเอาลูกพี่มาต่อย เด็ก2คนจึงอยากเป็นนักมวย ไปอยู่ค่ายมวย ปรากฏว่าคนที่ดูติ๋มๆกลับต่อยมวยเก่ง
อีกคนเลยน้อยใจ ออกไปอยู่กับแก๊งยากุซ่า หลังจากนั้นหลับครับ

อยากรู้ว่าหนังเรื่องนั้นชื่ออะไรครับ อยากดูต่อ