PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เปลี่ยนรูปประจำตัวยังไงครับ

nectiecc102
26th August 2011, 02:20
ขอบคุณครับ

:Mr.Palm_JKG:
1st September 2011, 18:29
ดูที่มุมบนขวาครับคลิกที่"แผงควบคุมของผู้ใช้งาน"แล้วมองที่ข้างซ้ายคลิกที่"แก้ไขรูปส่วนตัว"ถ้าจะเอารูปในคอมของคุณลงก็คลิก"Browse"แล้วเลือกโฟลเดอร์ที่คุณเก็บรูปไว้แล้วคลิกเปิดจากนั้นก็คลิก"บันทึกข้อมูลที่เปลี่ยนแปลง"

ไม่เข้าใจอะไรบอกด้วยนะครับ:)

nutyoyo456
1st September 2011, 19:54
ดูที่มุมบนขวาครับคลิกที่"แผงควบคุมของผู้ใช้งาน"แล้วมองที่ข้างซ้ายคลิกที่"แก้ไขรูปส่วนตัว"ถ้าจะเอารูปในคอมของคุณลงก็คลิก"Browse"แล้วเลือกโฟลเดอร์ที่คุณเก็บรูปไว้แล้วคลิกเปิดจากนั้นก็คลิก"บันทึกข้อมูลที่เปลี่ยนแปลง"

ไม่เข้าใจอะไรบอกด้วยนะครับ:)

รูปต้องไม่ใหญ่กว่าขนาดที่กำหนดด้วยนะครับ