PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เพิ่งได้notebookมา ขอคำแนะนำเรื่องการลงdriverหน่อยครับ

jopakapong
30th December 2012, 18:19
ผมเพิ่งได้sony VPCEB35FH มา แล้วทีนี้จะupdate driver การ์ดจอ เครื่องนี้ใช้ ATI mobility radeon hd 5470 ผมก็ลบdriverตัวเก่าออก แล้วก็ไปโหลดมาลง มันก็ลงไม่ได้ มันขึ้นว่า amd catalyst mobility cannot be downloaded due to incompatible ผมก็ลองไปโหลดมาจากเวปของsony มันก็เป็นdriverตัวเก่ามาก ขอคำแนะนำทีครับ (พอดีอยากลองเล่นเกมในnotebook แล้วบางเกมมันเล่นไม่ได้ ต้องไปupdate driver การ์ดจอ)

kyor
30th December 2012, 18:21
โหลด pc มาป่าว

jopakapong
30th December 2012, 18:43
ไม่นะครับ ผมโหลดตัวMobility Radeon