PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คืออยากเล่นเกมที่บ้าน แต่ได้ IP Bonus ครับ

Deathbringer
30th December 2012, 19:02
คือลองหาในเน็ตมันก็ขึ้นมาเต็มเลย
เป็นเว็บเหมือนให้เราไปเช่า ip ไรทำนองนี้
ก็เลยอยากรู้ว่าได้จริงไหม แล้วมันผิดกฏหมายไรป่าว
มีข้อเสียไหม

aki
30th December 2012, 19:10
ผมเคยเช่านะ ip bonus อะ ปีละ 3xx บาท ไม่มีปัญหาไรนะ ตอนนั้นติด DN

worakorn3
30th December 2012, 19:16
ผมไม่แนะนำอย่างแรง เพราะผมโดนมากับตัว ถ้าท่านได้คนให้เช่าดีก็โชคดีไป แต่ผมนี่สิ โดนแฮ็ค ตอนนั่นผมเล่น RO เวล 98ไฮคลาส ปล่อยไว้นาน โดนครับ เพื่อนผมที่ใช้ ip bonus จากเจ้าเดียวกันก็โดน
ส่วนผิดกฏหมายมั๊ย ผมไม่รู้ครับ แต่ถ้าโดนอะไรขึ้นมา อย่าหวังจะขอความช่วยเหลือจากค่ายเกมครับ :sweat

มันเหมือนปลอม IP เป็น IP เครื่องของร้านใช่ไหมครับ
พูดไม่ถูกแหะ.... แต่ก็คือเหมือนเราเป็นเครื่องในร้านล่ะครับ แค่เราเล่นในบ้านเราเอง

lastyseal
30th December 2012, 20:00
มันเหมือนปลอม IP เป็น IP เครื่องของร้านใช่ไหมครับ