PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครดู Converse เป็นเข้ามาหน่อย

comeblack
31st December 2012, 13:12
คือว่าเราจะซื้อ Converse จากเว็บนี้อ่ะเห็นมันถูกดี

http://www.baggy-b.com/shop-baggyb-module-product-search.html

แต่ประเด็นคือไม่รู้ว่าของแท้หรือปลอมอ่าสิ

ราคาเริ่มตั้งแต่ 700 เลย เห็นว่าเหมือนจะนำเข้าจากเกาหลีอ่ะ :sweat

tanatorn
31st December 2012, 13:47
ถ้าตามที่เห็นในรูปภาพ ของแท้แน่นนอนครับ แต่ผมไม่รู้เวลาได้ของมาจริงๆของที่ได้มันจะแท้หรือไม่ค่อยมีตำหนิเหมือนในรูปหรือเปล่า แต่ส่วนมาก Converse ไม่ค่อยมีก๊อปหลอกครับเพราะราคามันพอฟัดพอเหวี่ยงคนพอที่จะซื้อได้ 700 บาทก็ซื้อได้แล้วบางรุ่น ผลิตในไทยหรือต่างประเทศอื่นๆก็อีกเรื่องหนึ่ง แต่ถ้าผลิตที่ US งานสวยกว่าเยอะเลย เอาเป็นว่าผมดูออกเลยผลิตที่ไทยหรือที่อื่น :blush อิอิ แต่ถ้ามีก๊อปก็พวก 199 ใส่ถุงพลาสติกวางขายตามตลาดนัดพวกนั้นอ่ะครับของปลอม แต่ผมเห็นรูปภาพรองเท้ายี่ห้อ vans อันนี้ของปลอมจริงครับ ดูลักษณะสันขอบรองเท้ากับพื้นรองเท้าก็รู้แล้วครับ vans ถ้าของแท้มือหนึ่งที่ไหนๆก็ราคาหลักพันขึ้นครับ

xaouview
31st December 2012, 17:36
คอนเวิท 700 แท้มือ 1 ก็มีนิคับ ตอนนั้นเพื่อนผมซื้อตอนมันเซลอะ