PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยเลือก การ์ดจอ GTX หน่อยครับ

NiZEL
1st January 2013, 17:16
ผมจะอัพคอมใหม่ อะครับ จะอัพเป็น
Core i7
Ram 8GB

แต่ตอนนี้ยังเลือกการ์ดจอ ไม่ได้เลยครับ (ใช้สำหรับเล่นเกมส์ ทำงานนิดหน่อย)

งบประมาณ ไม่เกิน 10000 ต้นๆ ตอนนี้ผมเล็ง GTX 650 กับ GTX 660 อยู่อะครับ
ไม่ทราบตัวไหนดีกว่ากัน หรือใครมีตัวไหนดีๆแนะนำก็ แนะนำได้ครับ:)

ใครอยากแนะนำรุ่น เมนบอร์ด ให้ผมด้วย ก็ได้นะครับ
ปล. PSU ตอนนี้ 550 Wat แต่ไม่รู้ แท้หรือเทียม ดูไม่เป็นอะ:sweat

ขอบคุณทุกท่าน มากๆครับ:rose

dasakorn
1st January 2013, 17:21
ถ่ายรูป PSU ชัดๆ สัก 3 รูปได้ไหมครับเดี๋ยวดูให้

NiZEL
1st January 2013, 17:28
ถ่ายรูป PSU ชัดๆ สัก 3 รูปได้ไหมครับเดี๋ยวดูให้
เคสมันอยู่อยู่ข้างล่าง โต๊ะอ่ะครับ ถ้าจะถ่ายต้องถอดหมดเลย-*-

เดี๋ยวพุ่งนี้จะถ่ายให้ดูนะครับ แต่เท่าที่จำได้มันเขียน 550 Watts(Max) ไม่รู้เต็มป่าว:sweat
มี www.gview.biz ด้วย :scare