PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครรู้ วิธีลบ My account UPlay / ลบ link เชื่อมต่อ Facebook UPlay มั่ง

iluksanook
3rd January 2013, 09:12
:askจะลบ My account UPlay ทิ้งคะ คือมี2อันแล้วจะลบอันเก่าทิ้งแต่ลบไม่เป็น
แล้วอยากรู้ว่า link ที่เชื่อมต่อไป Facebook เอาออกได้ป่าวคะคืออันนี้เราไม่ได้ใช่แล้วอยากลบทิ้ง [มันติดอยู่กับ Account UPlay อันเก่า คืออันที่จะลบ]
เลยอยากรู้ว่ามันเอา link Facebook ออกได้ป่าว จะเอาไปใช่กับ Account ใหม่อ่ะคะ

** เอา User แฟนไปโพสใน OCZ ยังไม่มีคนตอบเลยหวังว่าคนใน JKG จะใจดีเน้อ 555+

Silenthi11
3rd January 2013, 11:52
รู้สึกว่าจะลบไม่ได้ครับส่วนเฟสจะเอาไปใช้กับอีกไอดีก็ได้ครับแต่ลบไม่ได้

iluksanook
3rd January 2013, 12:11
อ่า แล้วเอาเฟสไปใช้กับ ID อื่นทำยังไงหรอคะ

iluksanook
3rd January 2013, 22:32
ใครรู้มั่งคะเนี่ย