PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Aliens: Colonial Marines พรีออเดอร์เทรลเลอร์ เก็บตังรอได้เลย !!

Ramisman
3rd January 2013, 12:02
Aliens: Colonial Marines
ในเดือนหน้าเราก็จะได้เล่นกันแล้ว ตอนนี้ทาง SEGA ก็ได้ปล่อยวีดิโอเทรลเลอร์ที่ชื่อว่า Pre-Order Trailer ออกมาให้ชม เผื่อใครที่ยังไม่ได้สั่งจองล่วงหน้านั่นแหละ เกมจะลงให้กับเครื่อง PC,Xbox 360 และ Playstation 3 ในวันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2013 และสำหรับเครื่อง Wii U คงต้องรอกันอีกหน่อย

สำหรับเกมนี้ผมแนะนำว่าใครที่ไม่ใช่แฟนเอเลี่ยนพันธุ์แท้แต่คิดซื้อ ให้ใจเย็นๆก่อน รอดูกระแสจากรีวิวของแต่ละสำนักเกมก่อนนะครับ ถึงแม้จะชื่อว่า Gearbox Software พัฒนา แต่ฟังจากที่พวกฝรั่งวิจารณ์ก็ออกมาแนวเดียวที่ผมแนะนำน่ะแหละ

ควาคิดเห็นจาก Ramisman : ถ้าเป็นผมจะคิดให้มากเกี่ยวกับเกมส์นี้ เนื่องจากมีเกมส์แนวเอเลี่ยนฉากหลอน ๆ ยิงมันส์ ๆ อย่าง Death Space 3 ที่ข่าวก็แว่วมาแล้ว เป็นผมจะคิดให้ดีเลย 2 เกมส์นี้

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=eFoZHjEAt6o

ปล.ขออภัยที่ทำหน้าเว็ปบัค

ที่มา : JUROPY.COM

40976
3rd January 2013, 12:24
คลิปทำหน้าเว็บบั๊คแล้วครับ เอาคลิปหลบมาล่างๆหน่อย

rockpoko
3rd January 2013, 13:10
Death Space 3 กับ Dead Space 3 คือเกมส์เดียวกันไหมครับ

wriy9oN
3rd January 2013, 14:55
ดูจาก การเล่นเเล้ว ผมว่ามันดูมีความหวังกว่า Dead Space 3 อีกนะ

zadism
3rd January 2013, 15:26
หน้าตาตัวละคร เอฟเฟค รายละเอียด อืม.... ดูตกยุคไงชอบกล

แววแป้กท่าจะเยอะ ออกเดือนเดียวกันด้วย อวย dead space 3 ดีกว่า

first
3rd January 2013, 18:32
มันกว่าdead spac 3 เยอะผมว่านะ สยองกว่ากันด้วย

Ramisman
3rd January 2013, 19:04
Death Space 3 กับ Dead Space 3 คือเกมส์เดียวกันไหมครับ

เหมือนกันแหละครับ ผมอาจจะชื่อเกมส์ไปนิดแต่ผมก็รู้จักนะ 555555

olaoley
3rd January 2013, 19:27
คิด เหมือนกัน ครับว่าแป้ก ตั้งแต่เห็น วีดโอเกม เล่น ตัวแรก อธิบายไม่ถูกเหมือนกัน แต่ต้องลองเล่นจริงๆก่อนครับ

Winters
3rd January 2013, 20:33
ภาพห่วยยังไงผมไม่สน ถ้าระบบเกมดีผมก็ไม่มีพลาด อย่าง KF ภาพไม่สวยเลยแต่ระบบเขาดีเกมเลยมีคนเล่นเยอะจนถึงปัจจุบัน *-*