PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ซื้อมาแล้ว Farcry3 Deluxe Edtion

Darkgamer
3rd January 2013, 15:10
ผมเข้าใจความรู้สึกของพวกคุณๆแล้วล่ะครับตอนนี้ผมได้เป็น 1 ใน ผู้เสพ Steam ไปแล้วด้วยเกม Farcry3 ความรู้สึกที่ได้เล่นของแท้นี้มันช่าง...
แต่ผมก็ยังเล่นเถื่อนบ้างแท้บ้างอยู่ดีแต่ยังไงต่อจากนี้ผมก็จะไม่เองเงินไปเติมเกมไร้สาระแล้วล่ะคงจะหันมาตั้งใจเก็บเงินอุดหนุนเกมแท้แล้วล่ะครับ
ปล.กระทู้นี้ไม่มีอะไรแค่อยากจะบอกความรู้สึกของการที่ได้ซื้อเกมแท้แค่นั้น

Excellent_
3rd January 2013, 15:16
ดีใจ ด้วย ครับ

เลิก เล่น เกมส์ online ซะ แล้ว หัน มา เล่น เกมส์ PC ดีกว่า

เกมส์ Pc สุดยอด ( ขอไห้ ซื้อ เยอะๆ นะ )