PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Battlefield 2 เพิ่มบอทตอนเล่น Lan ได้ไหมคับ แล้วถ้าได้ทำไงคับ

MaxAwad
3rd January 2013, 16:53
Battlefield 2 เพิ่มบอทตอนเล่น Lan ได้ไหมคับ
ผมอยากเอาไปเล่นกับเพื่อนๆ นะคับ เพราะว่าเล่นกันเองไม่สนุกเพราะไม่มีกันไม่กี่คน เลยอยากอยู่ทีมเดียวกันแล้วให้บอทเป็นศัตรู อะคับ
ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคับ :clap

niknana
3rd January 2013, 16:58
ลง MOD AIX 2.0 ครับ สามารถเพิ่มบอทได้เต็ม แผนที่เลยสูงสุด 64 คน แถมยังมี ปืนใหม่ๆ แล้วก็ยานพาหนะใหม่ๆด้วยนะเอออ โดยเฉพาะเครื่องบิน A-10 นี่ชอบสุดๆ และยังปรับภาพและกราฟิก เสียง ขึ้นอีกนิดหน่อยด้วย รับรองมันสะใจครับ

หาโหลดเอานะครับ ไม่รู้วิธีลง บอกนะครับเดี๋ยวจะรอตอบ

MaxAwad
3rd January 2013, 18:32
ออคับ ขอบคูณมากคับ เดี่ยวลองหา MOD AIX 2.0 ดูก่อนนะคับ