PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เซ็งกับแฟนมากๆครับ (ระบายหน่อย)

speaknase
4th January 2013, 12:33
ปัญหาของแฟนผมก็คือ แฟนผมเนี้ยมักจะชอบบอกให้ผมไปเที่ยวกับเธอบ่อยๆ เรื่องมันก็เกิดขึ้นวันนี้ครับ เธออยากให้ผมไปซื้อของกับเธอหลังเลิกเรียน ผมเองก็อยากจะไปนะ เพียงแต่ ผมเจ็บคอ เสียงแหบ ปวดหัว ปวดไปหมดทั้งตัว แล้วแถมยังเหนื่อยล้าจากการทำงาน วันนี้ผมหยุดงานเพราะไม่สบาย แต่ดูเหมือนเธอเองก็เหมือนไม่สนใจอยากจะให้ผมไปกับเธอให้ได้ เมื่อกี้ผมพึ่งด่าเธอไปหยกๆ พูดๆจริงๆว่า มันเหมือนกับไม่เคยเห็นใจชาวบ้าน เอาแต่ตัวเองเป้นหลัก ว่าง่ายๆเลยเอาแต่ใจ โคตรๆ ผมเองก็ยอมเพราะคิดว่าเป็นผู้หญิง เธออยากได้อะไรผมก็จะพยายามหามาให้ แต่ พักหลังๆพูดตรงๆว่าเริ่มจะไม่ไหวหละ ผมยิ่งยอมเธอยิ่งได้ใจ ..

ปล.ทั้งหมดนี้ผมอึดอัดครับ ขอมาระบายเท่านั้น ไม่ได้มาขอคำแนะนำ เช่น เลิกเลย หาใหม่เลย ถ้าผมอยากหาใหม่ผมก็หาเองหละครับไม่ต้องมาแนะนำผม อิอิ ..

SixxTheRipper
4th January 2013, 12:39
แหม่ อย่างน้อยก็ดีกว่าไปเที่ยวกับคนอื่นบ่อยๆนะครับ

haruhi002z
4th January 2013, 12:49
เอาน่า ญ ก็เงี้ยผมก็เคยเป็น ใจเย็นไว้

ปล. 7770ยังอยู่ปะ

songkingmc
4th January 2013, 12:56
แฟนผมก็แบบนี้แหละ.......เหมือนกันเดี๊ะเบยยย.........ต้องให้ตายก่อนถึงจะิคิดได้ 5555

hansamu
4th January 2013, 12:58
แสดงว่าแฟนคุณปกติดีครับ ฮ่าๆ ญ ทุกคนก็เอาแต่ใจ เพราะอยากให้แฟนตามใจ อยากให้แฟนสนใจ

จนบางทีลืมเป็นห่วงเราน่ะครับ (ขนาดผมป่วย แฟนผมยังให้พาไปเที่ยวเลยครับ)

speaknase
4th January 2013, 13:21
เอาน่า ญ ก็เงี้ยผมก็เคยเป็น ใจเย็นไว้

ปล. 7770ยังอยู่ปะ

7770 ยังอยู่ครับ แต่ให้น้องสาวไป ผมเองก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าน้องสาวจะเอาไปทำอะไร วันๆนั่งเล่น Facebook Audition จะเอาการ์ดจอแรงๆไปเพื่อออ .. แต่ก็ต้องให้มันทำไงได้ บัญชา แม่ สั่งมา