PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับ Crack ของท่าน Ramis หน่อยครับ !! (ผิดหมวดขออภัย)

TheOne
4th January 2013, 16:31
Singleplayer_Crack-Steam006

CRACK-SKIDROW

CRACK-FIX2-SKIDROW

CRACK-3DM

คือผมสงใสว่า 4 ตัวข้างบนมันแตกต่างกันยังไง ??
เกมส์ Call of Duty back ops 2

portroyal111
4th January 2013, 18:04
มี 3 แคร็ก แปลว่า มี 3 แก๊งทำแคร็ก Black ops 2 ฮะ

ทีหลังก็ไปให้ถูกหมวดด้วย

SKIDROW กับ 3DM เป็นผู้ที่ทำแคร๊กขึ้นมาครับ เราจะเลือกใช้ตัวไหนก็ได้แล้วแต่เรา(ตัวเดียวพอ)

แต่ SKIDROW กับ FIX-SKIDROW น่าจะเป็นผู้ทำแคร๊กคนเดียวกัน

ที่มีคำว่า FIX อยู่ข้างหน้าน่าจะหมายถึงตัวที่เอาไว้แก้ไขข้อบกพร่องหากว่าใช้ Crack SKIDROW ธรรมดาแล้วมีปัญหานะครับ

ส่วน Singleplayer_Crack-Steam006 ผมไม่แน่ใจนะ เดาๆเอาก็คือเล่นผ่าน Steam แล้วก็แคร๊กให้ทำได้แต่เล่นได้แค่โหมด Single Player เท่านั้น(Multi ไม่น่าจะได้อยู่แล้วถ้ามันเถื่อน)

เออใช่
2 อันแรกมันคนเดียวกัน

๛KID1412๛^__^
4th January 2013, 18:31
SKIDROW กับ 3DM เป็นผู้ที่ทำแคร๊กขึ้นมาครับ เราจะเลือกใช้ตัวไหนก็ได้แล้วแต่เรา(ตัวเดียวพอ)

แต่ SKIDROW กับ FIX-SKIDROW น่าจะเป็นผู้ทำแคร๊กคนเดียวกัน

ที่มีคำว่า FIX อยู่ข้างหน้าน่าจะหมายถึงตัวที่เอาไว้แก้ไขข้อบกพร่องหากว่าใช้ Crack SKIDROW ธรรมดาแล้วมีปัญหานะครับ

ส่วน Singleplayer_Crack-Steam006 ผมไม่แน่ใจนะ เดาๆเอาก็คือเล่นผ่าน Steam แล้วก็แคร๊กให้ทำได้แต่เล่นได้แค่โหมด Single Player เท่านั้น(Multi ไม่น่าจะได้อยู่แล้วถ้ามันเถื่อน)

zanuk9876
4th January 2013, 19:23
มันเป็นชื่อแบบนามแฝง ผู้ที่สร้าง Crack ขึ้นมาครับ ซึ่งมันก็ไม่แตกต่างอะไรกันมากครับแนะนำของ SKIDROW ครับ เลือกแค่อันเดียวพอ