PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยครับ เรื่องแปลงไฟล์ หนังลง IPod

Super_Man
4th January 2013, 21:26
คือผมโหลดหนังมา และอยาก แปลงไฟล์ ไว้ลงใน IPod แต่เหมือนกับว่า
หนังเรื่องนั้น อะมี สองภาษา คือ อิ้ง กับ ไทย
และเหมือนว่า อิ้งจะเป็น ภาษา หลังของเค้า
ผมใช้ Format Factory แปลงดูแล้วมันก็เลยเป็นภาษา อิ้ง
ผมเลยอยากขอโปรแกรมที่ แปลงไฟล์หนังแล้วเลือกภาษาได้หน่อยครับ

victoria
4th January 2013, 21:30
ios ของท่าน v. ใหนครับ ตัว player มันเปลี่ยนภาษาได้นะครับ

Super_Man
4th January 2013, 22:27
ios ของท่าน v. ใหนครับ ตัว player มันเปลี่ยนภาษาได้นะครับ

ของผม 6.0.1 ครับ

asujabiz
4th January 2013, 22:31
ลองใช้ Wondershare Video Converter Ultimate ดูครับ เลือกภาษา เลือกซับ ได้ลองแล้วจะติดใจผมใช้นี้แปลงลง ipad บ่อยอยู่

Super_Man
5th January 2013, 01:24
ลองใช้ Wondershare Video Converter Ultimate ดูครับ เลือกภาษา เลือกซับ ได้ลองแล้วจะติดใจผมใช้นี้แปลงลง ipad บ่อยอยู่

ขอบคุณมากครับ มันเจ็งนะ แต่ผม ไม่มี key มันเลย ต้องมี เครดิด ติดมาทั้งเรื่องเลย

asujabiz
5th January 2013, 01:55
ขอบคุณมากครับ มันเจ็งนะ แต่ผม ไม่มี key มันเลย ต้องมี เครดิด ติดมาทั้งเรื่องเลย

Wondershare Video Converter Ultimate 6.0.3.2 + Crack - http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=154489&highlight=wondershare