PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่นac3มาตั้งนาน ผมสงสัยว่า.....

Granado
5th January 2013, 13:47
เพิ่มเววลให้ลูกน้องกับคนคราฟของยังไง งงมากกกกกกกกกก

SaruDoki
5th January 2013, 13:50
เพิ่มเลเวลลูกน้องให้ส่งไปทำภารกิจครับ กด T ค้างไว้แล้วดูตรงภารกิจ หรือไม่ก็เรียกมาช่วยสู้
ส่วนคนคราฟของให้ทำภารกิจ Homestead หรือหมู่บ้านเรานี่แหละครับ ทำไปเรื่อยๆเวลของแต่ละคนก็จะอัพตามภารกิจของคนนั้นครับ

piyaponjoe
5th January 2013, 13:54
ผมเล่นจบไปละ แต่อยากรู้ว่าถ้าอยากเข้าไปเดินเล่น ทำภารกิจย่อยอีกไม่ได้หรอ เพราะเข้าไปแล้วมันก็เป็นฉากจบของ Desmond อีก อยากเข้าไปเล่นต่ออะ ใครรู้มั่งทำไง

HOLOGRAM
5th January 2013, 13:58
ผมก็สงสัยเหมือนกันว่า เมื่อไหร่มันจะมีแพทช์แก้กระตุก AMD ออกมาสักที !!!