PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเล่นRO2อยู่มั่งงครับ

theneddube
5th January 2013, 21:19
คือผม log in ไม่ได้อะครับ

Intheroom
5th January 2013, 22:09
เล่นอยู่ครับ พึ่งออกมาเมื่อกี้ (22.00) เหมือนเซิฟมีปัญหาเลยครับ คือ NPC ที่ให้ส่งเควสมันหายอ่าครับ

เรื่อง log in ต้องลองเรื่อยๆครับ บางทีคนเยอะมาก log in ไม่ได้ก็มีครับ

maxkungg704
5th January 2013, 22:44
คือผม log in ไม่ได้อะครับ

ได้เข้าไปยืนยันไอดีในเมล์ที่เราใช้สมัครหรือยังครับ วันนี้ผมก็เพิ่งโดน สมัครเสร็จ โหลดเกมส์ ลงเครื่อง ล็อคอิน

เข้าไม่ได้ มันบอกว่าไอดีพาสผิด ก็งง นั่งไล่ทีล่ะตัวอักษร ก็ถูกนิ นึกไปนึกมา อ่าว...เวร ตายห่า ดันลืมยืนยันในเมล์

แต่ถ้าท่านยืนยันไปแล้ว ก็ลองล็อคอินบ่อยๆดูครับ ตอนนี้เซิพเวอร์ยังมีปัญหาอยู่บ้าง ต้องทำใจ..........

ปล. McsweetducK นักธนู LV.10 เซิพมาเล/สิงคโป

theneddube
5th January 2013, 23:02
ผมเข้าไปหน้าเกมขึ้น log in time out งงเลย แต่เพื่อนบางคนก็บอกเล่นได้ ><