PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Dishonored เล่นไปซักพักแล้วเด้งตลอดเลย มันขึ้น stop อะไรเนี่ยแหละเกมส์อื่นไม่เป็นคับ

moobomzaa
5th January 2013, 22:37
Dishonored เล่นไปซักพักแล้วเด้งตลอดเลย มันขึ้น stop อะไรเนี่ยแหละเกมส์อื่นไม่เป็นคับ

โหลดของคุณ ramis มาลองโหลดทุกตัวแล้วครับ เป็นเหมือนเดิม แครกทุกอันเลยด้วย ยัง งง อยู่ครับ

ใครรู้วิธีแก้จะขอบคุณมากเลย ลองลงวิน ใหม่หลายรอบก็ไม่หาย เครื่องผมใช้ win7 64bit 32bit ก็ลองแล้ว เปลี่ยน win แผ่นใหม่ก็ทำแล้วทุกอย่างทำหมดแล้วก็ไม่หาย

ใครมีวิธีใหม่ๆๆ มาบอกหน่อยนะครับ งง มาก แล้วมันไม่ได้เด้งที่เดิมนะ บางที เล่นไป ใกลแล้วก็เด้ง เพิ่งเข้าเกมส์ก็เด้ง กด esc ก็เด้ง จะพังคอมทิ้งแล้ว ขอบคุณคับ