PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากทราบเรื่องเครื่องมือต้องสาป ภาค FOMT อะครับ

PenggadiC4
6th January 2013, 10:15
คือผมใช้สูตรเงินไป พอกดใช้เสร็จก็ลบออกเลยนะครับแล้วทีนี้ผมก็ไปขุดเครื่องมือต้องสาป แต่ขุดยังไงก็ขุดไม่เจอ (ประมาน 10 รอบได้)

ผมเลยอยากทราบว่าถ้าใช้สูตรแล้วมันจะขุดหาไม่เจอหรอครับ มันเกี่ยวกันไม๊ ผู้รู้ตอบทีนะครับ ขอบคุณครับ

parkpoompb
6th January 2013, 13:05
มันไม่ได้ขุดง่ายขนาดนั้นหรอกนะครับ มันขุดได้โคตรๆยากมากๆ

ปล.สูตรเราใส่มันไม่น่าละเกี่ยวกันนะ

PenggadiC4
6th January 2013, 13:32
มันไม่ได้ขุดง่ายขนาดนั้นหรอกนะครับ มันขุดได้โคตรๆยากมากๆ

ปล.สูตรเราใส่มันไม่น่าละเกี่ยวกันนะ

ขอบคุณมากครับ ^^"

~!-!eRo~
9th January 2013, 14:09
ขุดไปเหอะครับ เท่าที่จำได้ก็ชั้นร้อยกว่า ๆ อะครับ ! -0-