PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับงานหนักมากๆ

fuxfamezer
6th January 2013, 11:15
แบบว่าคอมผมเพิ่งโดนไวรัสมั้งครับขึ้นจอฟ้าแล้วแบบว่ามันรีสตาร์เองแล้วก้เข้าวินโด้ไม่ได้มันขึ้นจอดำมาครับพอผมเอาแผ่นวินโด้ใส่เข้าไปมันก้ใส่ได้ครับแต่ว่ามันทำการลงไม่ได้ครับผมเลยคิดว่ามีวิธีเดียวต้องรีเซ็ทเครื่องเลยแต่ว่าผมไม่รู้ว่าต้องใช้โปรแกรมไรในการรีเซ็ทครับเพราะวินโด้ผมมันไม่มีรีเซ็ทมาให้แบบ win8 อ้ะครับขอแบบด่วนๆเลยน้ะครับตอนนี้ผมเล่นโน๊ตบุ้คพี่แล้วพี่จะกลับหอแล้วครับขอบตุณครับ

chikuva
6th January 2013, 20:08
อาจจะเป็นที่ HDD เน่า ลอง checkDisk ดูก่อนครับ

fuxfamezer
7th January 2013, 22:37
ทำยังไงอ่ะครับต้องซื้อฮาดดิสใหม่ป่าวอ่ะครับ