PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : GTA IV มีเทคนิคการเล่นไรบ้าง

system_pc
6th January 2013, 18:15
เปิดไฟหวอรถตำรวจยังไงหรอครับ แล้วกระโดดร่มยังไง อีกหลายอย่างผมไม่รู้เลย บอกทีครับ

ขอบคุณครับ

thotsawat555
6th January 2013, 18:24
เปิดไฟหวอ กดปุ่มแตร (ปุ่มG)

ส่วนภาค IV ถ้าเป็นภาคหลัก จะไม่มีครับ ต้องเป็นตัว EFLC จะมีโดดร่ม

system_pc
6th January 2013, 19:02
เปิดไฟหวอ กดปุ่มแตร (ปุ่มG)

ส่วนภาค IV ถ้าเป็นภาคหลัก จะไม่มีครับ ต้องเป็นตัว EFLC จะมีโดดร่ม ขอบคุณมากครับ

godog585858
6th January 2013, 19:03
เวลาบู๊ ต้องเน้น กด โทรศัพให้ไวน่ะครับ 555+ ไม่งั้นตาย

RlucksN
6th January 2013, 19:31
โดดร่มมันได้แค่ภาค gay tony ครับ

system_pc
9th January 2013, 21:28
โดดร่มมันได้แค่ภาค gay tony ครับ แล้วกดปุ่มไหนหรอครับ แล้วมีลูกน้องไรอย่างงี้ป่ะ

RlucksN
9th January 2013, 21:44
แล้วกดปุ่มไหนหรอครับ แล้วมีลูกน้องไรอย่างงี้ป่ะ

อันดับแรกคือมันต้องมีร่มชูชีพก่อนอะครับ ตรงนี้ไม่บอกแล้วกันเพราะเล่นไปตามเนื้อเรื่องก็ได้เอง

ส่วนเรื่องลูกน้องถ้าภาคหลักต้องมีค่าความสัมพันธ์กับ dwayne เกิน 80 % ก่อน

ส่วนภาคอื่นๆน่าจะมีตั้งแต่ต้นเกมเลยมั้ง ง่ายๆคือได้ตามเนื้อเรื่องนั่นแหละ

ที่เหลือก็เป็นพวกเรียกรถซื้อปืน กับ ฮอ ถ้าภาค lost สามารถโทรขอปืนได้ด้วย

system_pc
11th January 2013, 21:45
อันดับแรกคือมันต้องมีร่มชูชีพก่อนอะครับ ตรงนี้ไม่บอกแล้วกันเพราะเล่นไปตามเนื้อเรื่องก็ได้เอง

ส่วนเรื่องลูกน้องถ้าภาคหลักต้องมีค่าความสัมพันธ์กับ dwayne เกิน 80 % ก่อน

ส่วนภาคอื่นๆน่าจะมีตั้งแต่ต้นเกมเลยมั้ง ง่ายๆคือได้ตามเนื้อเรื่องนั่นแหละ

ที่เหลือก็เป็นพวกเรียกรถซื้อปืน กับ ฮอ ถ้าภาค lost สามารถโทรขอปืนได้ด้วยผมเล่นภาค gay tony กับlost อ่ะเห็นเขาบอกว่า ภาค gay tony เรียกลูกน้องให้เดินตามได้