PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ARMA 2 ULTIMATE MILITARY SIMULATOR ใช่ARMA 2 เฉยๆรึเปล่า

PleasehelpMe
7th January 2013, 08:45
พอดีมี ARMA X เเต่ไม่รู้ว่าARMA 2 ULTIMATE MILITARY SIMULATOR ใช่ARMA 2 เฉยๆรึเปล่า

KazWalker
7th January 2013, 08:50
มันน่าจะเป็นฉายาของเกมนี้รึป่าวครับ

ULTIMATE MILITARY SIMULATOR = การจำลองการรบที่ไรขีดจำกัด

godog585858
7th January 2013, 08:52
พอดีมี ARMA X เเต่ไม่รู้ว่าARMA 2 ULTIMATE MILITARY SIMULATOR ใช่ARMA 2 เฉยๆรึเปล่า

รู้สึกมันจะ รวม ทุกภาคเลยน่ะครับ 555+

7th January 2013, 08:58
สรุปเเล้วภาคเดียวกันใช่ไหมครับ

Ekstemi
7th January 2013, 09:06
-ArmA X รวมภาคเสริมเช่น : ArmA 2 , ArmA Operation arrowhead(OA) , ArmA Private Military Company(PMC) , ArmA British Army Force(BAF) ซึ่งภาคเหล่านี้รวมกันเป็น ArmA X ครับผม
-ส่วน Ultimate Military Simulator = คือฉายาหรือเกมที่มีความสมจริงแบบทหารที่สุด

แล้วภาค Arma 2 : Combined Operations มันมีอะมั่ง มันเต็มมั๊ยครับ มีภาคเสริมครบรึเปล่า (เล่นภาคนี้มานาน เเต่ยังไม่รู้เลย -_-":eek:)
ArmA Combine Operation ก็มีภาคเสริมทุกตัวครับ แต่ข้อเสียของ Combine Operation คือ รายละเอียด ตัวละคร,ปืน,ยานพาหนะ จะไม่สวยงามมันจะเละๆ เฉพาะภาค PMC กับ BAF นะครับ ส่วน ArmA 2 กับ OA สวยงามปกติ

peacepe2
7th January 2013, 09:10
แล้วภาค Arma 2 : Combined Operations มันมีอะมั่ง มันเต็มมั๊ยครับ มีภาคเสริมครบรึเปล่า (เล่นภาคนี้มานาน เเต่ยังไม่รู้เลย -_-":eek:)

7th January 2013, 09:14
ขอบคุณทุกท่านมากครับ ^^

peacepe2
7th January 2013, 09:27
รู้สึก ภาค Combined Operations ของผมที่เล่นอยู่ ไอเจ้า PMC แล้วอีกตัวนึง จำไม่ไม่ได้อ มันเขียน ว่า DEMO หน่ะครับ ????:confused: