PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คอมดับเองครับ S.O.S.

BadLife
7th January 2013, 19:50
คือตอนนี้คอมผมมันเปิดและดับเองอะครับ ใช้งานได้นานพอตัวแต่พอเปิดไปสักพักจอมันก็ดับ แต่เครื่องก็ยังเปิดอยู่นะ ใบพัดก็ยังหมุนอยู่ แต่จอดับไปเลยหะ
มันเป็นตั้งแต่วันนั่งดู Youtube อยู่ดีๆเสียงมันก็กระตุกค้างๆๆ กร๊ากกกกก และก็ดับ และต่อจากนั่นก็เป็นเรื่อยมาเลยหะ ใครช่วยได้ก็ช่วยโพสบอกด้วยนะครับ T^T

teerachai212
7th January 2013, 19:52
การ์ดจอมีปัญหาหรือป่าวครับ เพื่อนผมก็เคยเป็นคล้ายๆคุณนี่และ

BadLife
8th January 2013, 17:23
สาเหตุมันเป็นเพราะอะไรทำไมไปอยู่ที่การ์ดจออะหะ