PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไม่มีไรทำ + ปรึกษาครับ 555+

gspretun
7th January 2013, 21:04
คือ ผมจะพูดเเบบไม่อายเลยนะ

อ่า ปีนี้ อืม ปีเนี้ย ผมจะ 15 ผมจะไปอยู่ห้องเช่ากับเพื่อนใช่ไหม
เท่ากับว่าพอผม 15 ปุ้บ ชีวิตผมจะเปลี่ยนเเปลงไปสิ้นไม่ต้องไปช่วยเเม่ ไม่ต้องไปส่งเเม่ที่ทำงาน
ไม่ต้องยุ่งอะไร พ่อก็เเจกเงินให้ ชีวิตสบายๆ ตามประสา

เรื่องมันเริ่มตรงนี้
เพื่อนผม นาย.....
ผม ครับ
เพื่อน วันครูปีนี้ นายไปเที่ยวเล้ากันป่าว
ผม อะไรอะ เรา 14 เองนะ
เพื่อน เออ เราเคยไปกับพี่....กัน พี่.....เข้าไปเเต่เราไม่กล้า
เเถม เดี๋ยวเดือน มีนานายก็ 15 เเล้ว

ผม พี่ไอซ์ไปจริงดิ
เพื่อน เออนิ เห็นเเม่ควงสาว ม.6 ไปกันนิ พี่เเกลูเงินขึ้นมาก่อนเเล้วบอกว่า จะเอาเบี้ยหม้าย เเค่นั้นพรื่อเเล พาไปซอยกันในเเมนชั่นข้างเล้าเลย 555+
ผม เเล้วเรา 15 จะไปกล้าเรอะ
เพื่อน พี่..... 17 เอง เดี๋ยวมีเรื่องไรเราเครียร์เอง คุณ... คุณ .... ก็ไปกันนิ

เเค่นี้เเหละ
คือผมไม่มีไรทำจริงๆ เเต่เคยได้ยินเพื่อนมันพูดว่า เออวันครูอะ มันจะพากันไปเเหล่งเล้า(ภาษาบ้านๆมีสิทธิ์ใบเหลืองก็เล้าของเเม่เล้าพ่อเล้าอะ 555+)
เเล้วเลือกหญิงกันเอา เออ เเล้วทีนี้ ผมไม่รู้ว่า ตอนผม 15 เเล้วนี่มันเที่ยวได้จริงไหมเเต่เพื่อนผมมันจะไปกัน 555+
ผมอยากถามว่า เวลาจะมีเพศสัมพันธ์กับสาวบริการนี่มันทำยังไงหลีกเลี่ยงเอดส์อะครับ
เเบบว่า ใส่ถุงยางป้องกัน ร้อยเปอร์ไหมอะ ถ้าถุงยางไม่เเตกกันนั้น
หรือว่าถ้าลูบไล้มากๆ นี่เอดส์รับประทานหรอครับ
ใครไปบ่อยๆ ไม่ต้องอายครับ มาตอบหน่อย เเบบเพศสัมพันธ์ไม่ให้ตั้งครรภ์อะเป็น เเต่จะไม่ให้เอดส์รับประทานนี้ทำไงครับ
ว่างจริงๆ อยากรู้มากเลย คือไม่เคยเที่ยวอะ 555+

อายุเท่าไหร่ก็ไปได้ครับ

ผมไปตั้งแต่ 13

ถ้าเป็นซ่อง มันจะมีถุงยางให้ใส่อยู่แล้ว

ถ้าเป็นร้านเลย จะมีกฎของมันครับต้องใส่ถุง หรือนำถุงยางไปเอง

ปลอดภัยครับ ลูบๆไล้ๆไม่เป็นไรครับ

แต่ละที่ก็จะแตกต่างกัน ทั้งราคาและบริการ

ถูกสุด ถ้าเป็นร้านแบบแหล่งเล้า ก็ 250 300 350

เด็กไม่ค่อยมี ถึงมีจะ ประมาณ 450 500

ทำอย่างเดียว ไม่ทำอะไร ให้เวลา 30 นาที

แต่ถ้าไปแบบ นั่งรอตามหน้าร้านทอง สวนรัก ที่กทม. ก็คงเป็นหนามหลวง จะเป็นพวกเด็กๆ 15 16

เด็ดมาก ลีลาดี ขอบอก ทำให้ทุกอย่าง

ตอนนี้ 680 ครับ รวมห้อง 45 นาที

มีตังหน่อยผมแนะนำ

ไปลง ลงอ่าง อาบอบนวด ครับ ประมาณ 1500 1800

ขัดๆถูๆ ได้อารมมาก หน้าตาระดับนางฟ้า เสร็จแล้วก็มีอะไรกันตามสบาย ไม่เร่งไม่รีบ ไม่เคาะ

แต่ต้องอายุ 18 ขึ้นไปอันนี้

และที่สำคัญตามข้างถนน หรือในเมือง ที่เป็นแหล่งนะครับ

ดึกๆหลัง 4 ทุ่ม ไปเดินก็เล่น หน้าตาดีๆ เขาก็ให้ฟรีครับ เวลาเขาไมมีใคร หิวจัด

ผมเคยโดนเรียกอยู่แต่ผมไม่ไป

ปล. ผมไม่ใช่เซียนซ่องนะ ผมจะมีอะไรผมก็ทำแต่กับเมียแต่เด็ก ตอนอายุ 13

ในตอนเด็กผมไม่ค่อยมีตัง ผมคิดว่า หาเอาฟรีแบบผูกพันธ์ ผมรู้สึกดีกว่า

อ่า ใช่เลย ไอ 13 - 14 นี่ผมเล่นมาเเล้วครับ มันเพื่อนกันอะ เอากันเอง 555+
เเต่ทีนี้ไอที่เพื่อนผมมันจะทำ คือ พาผมไปเล่นกับรุ่น 19 - 18 กันเลยอะ ทีนี้ เออ ผม 15 อยู่เหลย 555+
เเค่ลูบๆไปมานี่เอดส์ไม่รับประทานใช่ปะครับ เเต่ถอดถุงนี่คือ ตายสถานเดียวเลยใช่ไหม 555+ โอเค เเหล่มเลยครับ 555+

ballba
7th January 2013, 21:09
อายุเท่าไหร่ก็ไปได้ครับ

ผมไปตั้งแต่ 13

ถ้าเป็นซ่อง มันจะมีถุงยางให้ใส่อยู่แล้ว

ถ้าเป็นร้านเลย จะมีกฎของมันครับต้องใส่ถุง หรือนำถุงยางไปเอง

ปลอดภัยครับ ลูบๆไล้ๆไม่เป็นไรครับ

แต่ละที่ก็จะแตกต่างกัน ทั้งราคาและบริการ

ถูกสุด ถ้าเป็นร้านแบบแหล่งเล้า ก็ 250 300 350

เด็กไม่ค่อยมี ถึงมีจะ ประมาณ 450 500

ทำอย่างเดียว ไม่ทำอะไร ให้เวลา 30 นาที

แต่ถ้าไปแบบ นั่งรอตามหน้าร้านทอง สวนรัก ที่กทม. ก็คงเป็นหนามหลวง จะเป็นพวกเด็กๆ 15 16

เด็ดมาก ลีลาดี ขอบอก ทำให้ทุกอย่าง

ตอนนี้ 680 ครับ รวมห้อง 45 นาที

มีตังหน่อยผมแนะนำ

ไปลง ลงอ่าง อาบอบนวด ครับ ประมาณ 1500 1800

ขัดๆถูๆ ได้อารมมาก หน้าตาระดับนางฟ้า เสร็จแล้วก็มีอะไรกันตามสบาย ไม่เร่งไม่รีบ ไม่เคาะ

แต่ต้องอายุ 18 ขึ้นไปอันนี้

และที่สำคัญตามข้างถนน หรือในเมือง ที่เป็นแหล่งนะครับ

ดึกๆหลัง 4 ทุ่ม ไปเดินก็เล่น หน้าตาดีๆ เขาก็ให้ฟรีครับ เวลาเขาไมมีใคร หิวจัด

ผมเคยโดนเรียกอยู่แต่ผมไม่ไป

ปล. ผมไม่ใช่เซียนซ่องนะ ผมจะมีอะไรผมก็ทำแต่กับเมียแต่เด็ก ตอนอายุ 13

ในตอนเด็กผมไม่ค่อยมีตัง ผมคิดว่า หาเอาฟรีแบบผูกพันธ์ ผมรู้สึกดีกว่า

eswc2012nerverdie
7th January 2013, 21:19
ผมไม่เคยแฮะ ==" ผมว่ามันสึกแล้วมั้งน่ะ สารคามไม่มีด้วยแหละ สารคามมีแต่รุ่น เดอะ อ่ะครับผมเลยไม่ใช้ ผมเคยโดนโบกนะแต่ผมไม่กล้าเข้าไป =,,= มีแต่รุ่นที่น่าจะผ่านการใช้งานหนักมา ผมว่าผมเอากะแฟนอร่อยที่สุดครับ มันหรอยอย่างแรงนิ้ 5555

Igotyoubaby
7th January 2013, 21:21
ตีไก่แต่เด็กเลยนะเรา ที่ม ผม 3500 เด็ดมาก อิอิ

ballba
7th January 2013, 21:37
18-19 ปิดไฟ ก็เหมือนกันครับ

แต่ผมว่าหลวมนะ ถ้าเล่นรุ่นๆเดียวกันจะโอเคกว่า 555

ลูบๆไล้ๆไม่เป็นไรหรอกครับ เขาให้เราก็ตามสบาย

ใส่ถุงก็ปลอดภัยแล้วหละ แล้วพวกนี้ส่วนใหญ่ กินยาคุมรายเดือนสำรองไว้ด้วยครับ

บางทีก็ใช้ยาทาช่องคลอดไว้ด้วยอีกครั้ง

OXYGENz
7th January 2013, 21:54
18-19 ปิดไฟ ก็เหมือนกันครับ

แต่ผมว่าหลวมนะ ถ้าเล่นรุ่นๆเดียวกันจะโอเคกว่า 555

ลูบๆไล้ๆไม่เป็นไรหรอกครับ เขาให้เราก็ตามสบาย

ใส่ถุงก็ปลอดภัยแล้วหละ แล้วพวกนี้ส่วนใหญ่ กินยาคุมรายเดือนสำรองไว้ด้วยครับ

บางทีก็ใช้ยาทาช่องคลอดไว้ด้วยอีกครั้ง

เซียนมากครับ 55+ ไปแฟนพันธ์แท้ได้เลยนะนิ

gspretun
7th January 2013, 21:56
ขอบคุณพี่บอยมากครับ เดี๋ยวเดือนมีนาผมค่อยขุดต่อ 555+
เดี๋ยวต้องไปเองสักครั้งก่อน 555+

gspretun
17th January 2013, 18:57
ไปกันเเล้วครับ 55555+
ตอนเเรกผมคิดว่ามันไปกันเดือนมิถุนายน โฯ้น วันไหว้ครูไง พอเมื่อวันอังคารนั้น มันบอกผมให้ไปบอกเเม่รอเฉยเลย (ผมถึงกับเครียดเลย 555)
เเต่เเม่ก็ให้ผมไป ผมบอกว่า ผมจะไปทำงานช่วยครูเค้า

ก็ธรรมดาๆอะ ไม่มีไรมาก ไปปั้บรุ่นพี่ผมเซียนชำนาญก็บอกเด็กเขา (มันอยู่เเถวร้านคาราโอเกะอะ) ผมได้กะเด็กไหนไม่รู้โรงเรียนไหนก็ไม่ทราบมาถึง เจ๋เเกชำนาญมาก
ถอดดิคะ
เอาจริงดิ
........
เเค่นั้นเจ๋เเกเล่นทอนามนโทขึ้นเเท่นโน้นผมก็ไม่กล้าพูดเจ๋เเกหน้าไม่ยิ้มเลย 555+
หุ่นเจ๋เเก ก็ประมาณรุ่นผมมั้ง ตัวสูงกว่าผมติ๋ดเดียวเเต่ผอมกว่าผม 555+
หน้าก็เสป็กเลย 555+ ผมชอบคนผิวคล้ำกัน 555+
ล่อกัน 3 ชั่วโมง 490 บาท ลูกพี่ผมเลี้ยงเอง 555+
พอเสร็จปั้บผมถาม

กี่ปีนิ
16
....
เรา 14 วะ 555+

เจ๋เเกยิ้มนิดๆ

หรอยสิเอ็งได้เอาฉันวันหน้าไปเอาที่อื่นไอเด็กfxi9
เราไม่เกี่ยวดิ พี่เราพามา เราไม่เกี่ยว 555+

พอผมกลับบ้านปุ้บ

ไอ....
ว่าไงเเม่ ผมบอกเเล้วผมไปช่วยงานวันครู
พี่เอ็งโดนนายจับ
.
.
..
.
.
.
...
......
ผมไม่ขอเล่าว่าทำไมพี่ผมเข้าตารางนะ
เเต่มันก็เป็นไปได้เนอะ คนเรา
ตัวผมเองสุขสันต์อยู่ดีๆ หารู้ไม่ว่าพี่ตัวเองเข้าคุก หลอกเเม่ว่าไปทำงาน
สุขสันต์วันครูไปเลย ผมอยากรู้เเบบนี้เรียกว่าบาปไหมเอาเวลาที่คนอื่นกำลังเดือดร้อนเอาไปใช้เป็นเวลาสนุกส่วนตน
เพื่อนผมบกว่า พี่นายอะโง่เอง มันไม่เกี่ยวกับนายหรอกเว้ย
เเต่ผมรู้สึกผมผิดเต็มๆ
สุดท้ายนี้ก็ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาตอบกระทู้นี้ครับ 555+
ส่วนใครที่อยากไปเเหล่งเล้า คุณไม่จำเป็นต้องอายทั้งสิ้น ไม่มีใครจะมายุ่งกับเรื่องส่วนตัวของคุณเลย ผมรับประกันได้
มันก็เเค่การปลดปล่อยอารมณ์เเค่นั้น 555+

--151--
17th January 2013, 19:09
เเล้วเเต่ท่านคับ 555555 ทำได้ขนาดนั้นเเล้วไม่ต้องถามก็ได้มั้ง 5555