PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไม่ได้ใส่ถุง ไม่เสร็จใน แต่กลัวประจำเดือนไม่มา

pongpat011
8th January 2013, 00:07
ไม่ได้ใส่ถุง ไม่เสร็จใน แต่กลัวประจำเดือนไม่มาเราจะให้แฟนกินยาสตรีเบนโลขับเลือดออกมาก่อนได้ไหมครับ ตอนนี้กังวลมาก ผมเข้าใจว่าหลาย ๆ คนคงสมน้ำหน้าผม ที่ผมทำอะไรไปไม่คิด แต่ช่วยผมสักหน่อยได้ไหมครับ มันจำเป็นจริง ๆ

Tomnotnow
8th January 2013, 00:10
ผมไม่ทราบครับกรณีนี้ รอผู้เชี่ยวชาญมาตอบครับ (ทำไมไม่ใส่ถุงละครับ) แต่อย่าไปเคลียดอะไรมากนะครับเดี๋ยวจะเป็นโรคจิตซะก่อนครับ สู้ๆครับ

pongpat011
8th January 2013, 00:12
ผมไม่ทราบครับกรณีนี้ รอผู้เชี่ยวชาญมาตอบครับ (ทำไมไม่ใส่ถุงละครับ) แต่อย่าไปเคลียดอะไรมากนะครับเดี๋ยวจะเป็นโรคจิตซะก่อนครับ สู้ๆครับ คิดจนนอนไม่หลับเลยครับ

rongsawat
8th January 2013, 00:15
ยาคุมฉุกเฉิน

double6
8th January 2013, 00:16
ไม่มากี่วันแล้วหล่ะ ขาดเกินเดือนรึยัง หรือแค่ไม่มาแค่ 2-3 วัน บางทีบางคนเลื่อนเป็นเดือนๆก็มีครับ อยู่ที่ว่าเเฟนท่านเป็นคนที่มีประจำเดือนมาตรงตามเวลาหรือเปล่า
เป็นเป็นพวกมาไม่ตรงเวลา ถ้ามาไม่ตรงเวลาบางทีมันก็เลื่อนได้ อยู่ที่ตอนนี้ไม่มาที่ว่าเนี้ยมันไม่มากี่วันเเล้ว หรือว่าเป็นเดือนๆ ปัจจัยมันเยอะแยะครับ
ไม่อยากตอกย้ำนะครับแต่ว่าท่านรู้ได้ไงว่าไม่ได้เสร็จใน บางทีมันแอบออกมากับน้ำหล่อลื่นของท่านก็มีนะเออ ขอให้โชคดีครับ ผมก็เคยเจอเรือ่งราวแบบนี้มา 2-3 ครั้ง หลังจากนั้นผมเข็ดแล้วครับ
ไม่มีถุงไม่เอาครับ

pongpat011
8th January 2013, 00:17
ไม่มากี่วันแล้วหล่ะ ขาดเกินเดือนรึยัง หรือแค่ไม่มาแค่ 2-3 วัน บางทีบางคนเลื่อนเป็นเดือนๆก็มีครับ อยู่ที่ว่าเเฟนท่านเป็นคนที่มีประจำเดือนมาตรงตามเวลาหรือเปล่า
เป็นเป็นพวกมาไม่ตรงเวลา ถ้ามาไม่ตรงเวลาบางทีมันก็เลื่อนได้ อยู่ที่ตอนนี้ไม่มาที่ว่าเนี้ยมันไม่มากี่วันเเล้ว หรือว่าเป็นเดือนๆ ปัจจัยมันเยอะแยะครับ
ไม่อยากตอกย้ำนะครับแต่ว่าท่านรู้ได้ไงว่าไม่ได้เสร็จใน บางทีมันแอบออกมากับน้ำหล่อลื่นของท่านก็มีนะเออ ขอให้โชคดีครับ ผมก็เคยเจอเรือ่งราวแบบนี้มา 2-3 ครั้ง หลังจากนั้นผมเข็ดแล้วครับ
ไม่มีถุงไม่เอาครับ

ยอมรับครับว่ามันเลดออกมา แต่หมายถึงมันยังไม่ถึงกำหนดครับ แต่จะขับออกมาก่อนได้ไหมครับ พึ่งมีอะไรไปวันเสาร์ครับ

sartan999
8th January 2013, 00:20
ไม่รู้ว่าจะ ได้มากน้อนแค่ใหนแต่เพื่อนผมเคย อาจจะคร้ายๆแบบ จขกท.น่ะ ผมก็เคยถามปัญหาแบบนี้อยู่เหมือนกันแต่นาน มาล่ะเรื่องเครียแล้วล่ะ กระทู้ผมไม่รู้ว่าจะช่วยได้มากน้อยแค่ใหนน่ะครับลองๆเข้าไปอ่านๆดู http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=141949:bye

madarain
8th January 2013, 00:20
เข้าใจความรู้สึกเลย.. .... ใจเย็นๆเด๋วก็มาเชื่อสิๆ

iherepea
8th January 2013, 00:33
ถึงจะไม่เสร็จใน แต่มันอาจจะออกมานิสๆๆๆๆๆ ตอนเรามีอะไรก็ได้ คงต้องรอลุ้นล่ะคับ ผ่านมากี่วันแล้วที่มีอะไรกัน ยาคุมกำเนิดได้กินไหม

IL Genuine
8th January 2013, 00:40
ไม่ใส่ถุงไม่แตกยังไงก็มีโอกาสท้องครับ ==

jamebanjen
8th January 2013, 01:02
ลูกผู้ชายกล้าทำกล้ารับ

ballba
8th January 2013, 03:32
วันเสาใช่ไหมครับ

วันนี้รีบกินยาคุมฉุกเฉินเลยครับ

ทันครับ

ไม่เป็นไรปลอดภัยครับอย่าคิดมาก

ปละอย่าให้เธอเครียด

พี่มีอะไรกับเมียเป็นปี ไม่ใส่ถุง เมียไม่กินยา ยังไม่เป็นไรเลยแต่เสี่ยง

pongpat011
8th January 2013, 07:48
วันเสาใช่ไหมครับ

วันนี้รีบกินยาคุมฉุกเฉินเลยครับ

ทันครับ

ไม่เป็นไรปลอดภัยครับอย่าคิดมาก

ปละอย่าให้เธอเครียด

พี่มีอะไรกับเมียเป็นปี ไม่ใส่ถุง เมียไม่กินยา ยังไม่เป็นไรเลยแต่เสี่ยง

วันนี้ยังทันไม่ครับมันเลยมาสามวันแล้ว

icezaazark
8th January 2013, 07:53
เรื่องนี้ไม่ค่อยแน่ใจนะ แต่มีน้อยที่จะท้อง ถึงแม้ว่าน้ำหล่อลื่นต่างๆมันจะมีอสุจิปนอยู่ก็เถอะแต่มันเบาบางมากเกินกว่าจะทำให้ท้องได้ โอกาสท้องมีน้อยครับถ้าไม่เสร็จข้างใน

[Never]
8th January 2013, 10:02
รอประจำเดือนหรือรอเพื่อนว่ะเห้ย เดี๋ยวมันก็มาๆ = =" ปล.จขกท อย่าคิดมากเลยเรื่องนี้ คิดเรื่องชื่อลูกค่านมลูกดีกว่า //โดนกระทืบบ ล้อเล่นๆ

DeadCarnival
8th January 2013, 10:06
วันนี้ยังทันไม่ครับมันเลยมาสามวันแล้ว

น่าจะทันอยู่นะครับ เห็นว่าช้าที่สุดคือ 5 วัน

iluksanook
8th January 2013, 10:08
มันไม่เกี่ยวหรอกคะ นอกใน ยังไงก็ท้องเหมือนกัน
แต่อยู่ที่ว่าโฮโมนจะแข็งแรงพอที่จะเข้าไปยังรังไข่หรือป่าว
ทางที่ดี คุมฉุกเฉินคะ. แล้วถ้าครั้งต่อไปก็กินยาคุมปกติ28เม็ดอ่ะคะ สบายใจหายห่วง ><
อุ๊ยอายไปหล่ะ 5555

love060604
8th January 2013, 12:17
กลัวทำไมเวลาทำไมคิด
ทำเสร็ดแล้วมาคิด...:dntknw
ถ้าเค้าจะถึงกำหนดประจำเดือนระก็ไม่ท้องหลอก ไม่รู้ไง หน้า7หลัง7 ไม่ใช้สูตรคอมโบนะครับ555+ไม่ใช้ โยกหน้า7ครั้งโยกหลัง7ครั้งนะ555+
ผมอธิบายไม่เป็นใครที่เข้าใจก็ช่วยอธิบายให้ด้วยนะครับ

mrxzero
8th January 2013, 12:24
ผมแนะนำยาคุมฉุกเฉินครับ ใช้หลังจากมีเพศสัมพันธ์ได้ประมาณ 42 ชั่วโมงครับ ใครไม่เคยเจอกับตัวไม่รู้หลอกครับ กังวลใจเหลือเกิน ปัจจุบันผมให้เเฟนทานยาคุมกำเนิดครับ ปลอดภัยดีครับ ฟันธง

pongpat011
8th January 2013, 17:58
กลุ้มใจมากเลย กรรม ๆ !!

deviltereter
8th January 2013, 18:17
ไอ้พวกไม่ใส่ถุง เเตกนอก เเต่อสุจิเล็ดลอดออกมาก่อนเเตก
ไม่ต้องกังวลครับ ท้องเเน่นอน!!!

magabers
8th January 2013, 18:25
ไอ้พวกไม่ใส่ถุง เเตกนอก เเต่อสุจิเล็ดลอดออกมาก่อนเเตก
ไม่ต้องกังวลครับ ท้องเเน่นอน!!!
อย่าพูดงั้นสิ จขกท.เขายิ่งเครียดๆอยู่

Screamoz
8th January 2013, 20:10
กรณีนี้ ส่วนตัว ป้องกันเนิ่นๆไว้ก่อน ยาคุมฉุกเฉิน ตามที่ท่าน ballba กล่าวไว้ข้างบน
อย่าคิดมากไปครับ ในเมื่อลงมือทำไปแล้ว ก็ต้องยื่นอกรับผลอย่างลูกผู้ชายครับ

ปลอดภัยที่สุดคือจับมือมุ่งหน้าไปหาหมอผู้เชี่ยวชาญเลยจะดีกว่า
เป็นกำลังใจให้ครับ จขกท.

ZoHawK
8th January 2013, 20:32
แนะนำให้ทานยาคุมฉุกเฉินทันทีสองเม็ดเลยครับ(ไม่รับประกันผลนะครับ เพราะประสิทธิภาพจะเหลือประมาณ 50-60%)
ในคราวต่อไปควรใช้ถุงยาง หรือทานยาคุมแบบรายเดือนจะปลอดภัยกับฝ่ายหญิงมากกว่า
อย่าให้ฝ่ายหญิงทานยาคุมฉุกเฉินบ่อยๆนะครับ ฮอร์โมนมันสูงเสี่ยงต่อมะเร็งเต้านม

diawnaja
12th January 2013, 01:55
ยาคุมฉุกเฉินกินแล้วเลือดจะมาใน 1 อาทิตย์ อีก 1 อาทิตย์เจ็บนม ซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจก็ได้ 50 บาท