PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Ace of spades v.อะไรครับ

jjjena1234
9th January 2013, 23:21
ตามหัวข้อเลยครับ

Zyzyx150
11th January 2013, 22:08
mind craft ที่ทำเป็น fps และทำได้ไม่ค่อยดีนัก เหมือนว่าเกมส์ยังไม่เสร็จ แนะนำว่าอย่าซื้อ

manU__gig
11th January 2013, 22:10
mind craft ที่ทำเป็น fps และทำได้ไม่ค่อยดีนัก เหมือนว่าเกมส์ยังไม่เสร็จ แนะนำว่าอย่าซื้อ
คุณแน่ใจหรอว่าทำไม่เสร็จ

dadvader
11th January 2013, 22:13

ทำไม่เสร็จแล้วจะขายทำไมล่ะครับ เกมเขาเสร็จนานแว้ววววววววววววว

gap
11th January 2013, 22:16
เป็นเกมแนว FPS ตอนแรกก่อนลง Steam เขาเปิดให้เล่นฟรี ตอนนั้นผมก็เล่นอยู่แต่อาวุธยังมีไม่กี่อย่างเอง :sweat
แต่หลังๆให้ซื้อใน steam เห็นอาวุธเพิ่มขึ้นเยอะเลยไม่ได้เล่นมานาน :o

Zyzyx150
11th January 2013, 22:30
มันไม่ถึงขนาด warz ที่ไม่เสร็จจริงๆแล้วเอามาปล่อย แต่ก้อไม่ประทำใจ มี 4 อาชีพ รีคอยปืนคือการที่ยิงแล้วตัวเรากระเด็นไปข้างหลัง ใช้จอบขุดพื้นได้แต่ก้อมี 2 อนิเมชั่น เหมือนทำลวกๆๆ ให้มันเล่นได้ก้อเข้าใจ คอนเซพมันนะว่าทำให้เหมือน mindcraft แต่นี่มันลวกเกินไปเนื้อข้างในยังแดงอยู่เลยข้างนอกดูเหมือนจะสุกแล้วก้อตามที แนะนำเกมส์ฟรีให้เล่นดีก่า Warframe เกมส์นี้เขาบอกว่าเกมส์ยังไม่เสร็จ (Beta test) แต่ลองแล้วโคตรมัน