PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : หูฟังระหว่าง SteelSeries Siberia (V1) กับ Ttesport Shock

madworld567
9th January 2013, 23:25
คือผมจะซื้อหูฟังใหม่อ่ะครับแล้วงบผมก็คงไม่เกิน 1600 ผมไปเห็นสองตัวนี่แล้วลองถามร้านดู ร้านเค้าบอกว่า Siberia เสียงดีกว่า
แต่ผมรู้ว่า V1 สายอะไรต่ออะไรมันเยอะมากโดยเฉพาะไอไมค์แยกเนี่ย ส่วนมากผมจะเอาไว้เล่นเกม แต่ก็ฟังเพลงเยอะพอสมควร
ถ้าท่านไหนมีหูฟังอันไหนที่ไม่เกิน 1600 แล้วดีกว่าก็ช่วยบอกด้วยนะครับ สรุปแล้วเอาเป็นว่าผมเน้นฟังเพลงดีกว่า

ปล.ผมไปซื้อที่ซีคอนนะ ขี้เกียจไปห้างอื่น
ตัว Neolution SuperSonic X ก็น่าสนเหมือนกันแต่เสียดาย สายดันเป็น USB

madworld567
10th January 2013, 15:19
ช่วยหน่อยครับผมจะไปซื้อวันนี้แล้ว =_=