PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ว่าด้วยเรื่อง ''ESC''

tumowen02
10th January 2013, 00:26
Keyboardของผมมีปัญหาเกี่ยวกับ ป๋ม ESC เนื่องจากมันไม่สามารถใช้การได้อย่างโดดเดี๋ยว ต้องกด พร้อมกับ Shift นั่นก็คือ ESC+Shift จึงมาสารถใช้ได้
:ask ทำไมต้อง กดพร้อมกันด้วย (ESC+Shift) ก่อนหน้านั่นก็ กด ESC เพียงลำพังได้ เป็นเพราะ เหตุฉะไหน และ ต้องแก้เช่นไร .....

ขอบคุณขอรับ...:p:p:p:p

pop99
10th January 2013, 17:19
วงจรมันคงแก่มากแล้วครับ ลองหาอันใหม่มาลองดูครับ :)

tumowen02
10th January 2013, 23:43
วงจรมันคงแก่มากแล้วครับ ลองหาอันใหม่มาลองดูครับ :)

ลองอันอื่นก็เป็นเหมือนกันครับ ผมก็งงอยู่ ตัวที่ใช้อยู่นี้ใช้มา 6-7ปีแล้ว ซื้ออันใหม่มา กดไม่สนุกเหมือนของเก่าเลย:yes:yes