PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เปลี่ยน skin ของ ubutu แล้วกลับเป็น สกิน win 7 ไม่ได้

icelylove123
10th January 2013, 16:04
ทำยังไงดีครับ ผมลองเปลี่ยนสกินดูแต่มันไม่เจ๋งอะครับ แล้วพอจะเปลี่ยนกลับเป็น win7 แบบเดิมไม่รู้ทำไง
uninstall ubuntu ไปแล้วนะ แต่ก็ไม่ได้อะครับ ใครพอรู้บ้างครับ T^T เซง

หรือใครมี สกินที่เจ๋งๆ แนะนำหน่อยครับพอดีหา สกินอยู่แต่ ubuntu ไม่เอานะครับ ถ้าแก้ให้กลับเป็น win 7 เหมือนได้ยิ่งดีครับ T^T

CrYzTeX
10th January 2013, 16:12
ทำใจครับ มันเอากลับยากมาก เพราะลงแบบ Transformation Pack ไปน่ะ

icelylove123
10th January 2013, 16:12
ทำใจครับ มันเอากลับยากมาก เพราะลงแบบ Transformation Pack ไปน่ะ

T^T ผมไม่น่าลองเลย ต้องลง win ใหม่อย่างเดียวเลยเหรอครับ?
เซง