PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จะ skin ของ ubutu กลับเป็น สกิน win 7 ยังไงครับ?

icelylove123
10th January 2013, 16:08
ทำยังไงดีครับ ผมลองเปลี่ยนสกินดูแต่มันไม่เจ๋งอะครับ แล้วพอจะเปลี่ยนกลับเป็น win7 แบบเดิมไม่รู้ทำไง
uninstall ubuntu ไปแล้วนะ แต่ก็ไม่ได้อะครับ ใครพอรู้บ้างครับ T^T เซง

หรือใครมี สกินที่เจ๋งๆ แนะนำหน่อยครับพอดีหา สกินอยู่แต่ ubuntu ไม่เอานะครับ ถ้าแก้ให้กลับเป็น win 7 เหมือนได้ยิ่งดีครับ T^T

Rufiorocco
10th January 2013, 16:28
ubuntu !! ผมก็เคยใช้ครับ แต่ลบไปแล้วเพราะเอฟเฟคเยอะเกิน รำคาญ -*-
ลองใช้ Revouninstaller ลบดูครับ

10th January 2013, 16:36
ubuntu !! ผมก็เคยใช้ครับ แต่ลบไปแล้วเพราะเอฟเฟคเยอะเกิน รำคาญ -*-
ลองใช้ Revouninstaller ลบดูครับ

นายลบได้เหรอครับ? ผมใช้โปรแกรม yourunin-staller อะครับ ลบไปแล้วมันยังไม่หายเลยอะครับ
เห็นเค้าว่ามันต้องลง Win ใหม่เลยนิครับ

ลองทำตามที่คุณ Rufiorocco แนะนำดูก่อนนะ ถ้าไม่หายก็ลงวินโดว์ใหม่เลย

กำลังลงอยู่ครับ โปรแกรม Revouninstaller ผมไม่ได้ลง crack จะได้ไหม ผมโหลดมาเลยอะมันใช้ได้เลย

MilkyNaNa
10th January 2013, 16:38
ลองทำตามที่คุณ Rufiorocco แนะนำดูก่อนนะ ถ้าไม่หายก็ลงวินโดว์ใหม่เลย

Rufiorocco
10th January 2013, 16:38
นายลบได้เหรอครับ? ผมใช้โปรแกรม yourunin-staller อะครับ ลบไปแล้วมันยังไม่หายเลยอะครับ
เห็นเค้าว่ามันต้องลง Win ใหม่เลยนิครับ

เปล่าครับผมแนะนำโปรแกรมเฉยๆ ส่วนตัวผมใช้ตัว uninstall ที่มากับสกิลของมันลบครับ

10th January 2013, 16:41
กำลังลบครับ ถ้าไม่ได้นี่เซงเลย 555 T^T

10th January 2013, 16:46
เปล่าครับผมแนะนำโปรแกรมเฉยๆ ส่วนตัวผมใช้ตัว uninstall ที่มากับสกิลของมันลบครับ

ได้แล้วครับ เย่วววววววววววววว
แต่ผมอยากเปลี่ยน skin อะครับ พอแนะนำหน่อยได้ไหม ขอออกดำๆอะครับ

ยินดีด้วยครับ ส่วนสกิลถ้าผมเจอก็จะ PM ไปให้ครับ:)

มีเว็บโหลดไหมครับ? อยากได้ แต่ไม่เอา ubuntu แล้วน่ากลัว 555

Rufiorocco
10th January 2013, 16:48
ได้แล้วครับ เย่วววววววววววววว
แต่ผมอยากเปลี่ยน skin อะครับ พอแนะนำหน่อยได้ไหม ขอออกดำๆอะครับ

ยินดีด้วยครับ ส่วนสกิลถ้าผมเจอก็จะ PM ไปให้ครับ:)