PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [หาความรู้]Farming Simmulator 2013 ใครเล่นเป็นช่วยชี้แนะหน่อยครับ

sevenxxx
12th January 2013, 01:47
เกมนี้เราควรเริ่มต้นยังไงดีควรหาเงินจากไหนต้องลงทุนอะไรบ้างครับขอเชิญผู้รู้ช่วยให้ความช่วยเหลือด้วยครับผมเหนเกมมันน่าหนุกดีเลยโหลดมาเล่นบอกตรงๆว่า งงงับ เล่นไม่ถูก

purinatjr
12th January 2013, 16:54
ดูคลิปฝรั่งเอาดีกว่าครับ
เกมส์นี้ไม่ค่อยมีคนมาเล่นมั้ง -3-

Xelx
12th January 2013, 21:42
ผมเคยเล่นนะ ตอนแรกมันต้องปรับหน้าดินก่อนแล้วค่อยโรยเมล็ดแล้วก็รดน้ำ แต่ผมไม่รู้ขายยังไงผมเลิกเลย มันสมจริงมากๆครับเกมนี้ ถ้าคุณชอบอะไรเกี่ยวกับ เกษตรกรรมรับรองเกมนี้ไม่ผิดหวัง แต่มันไม่ได้เล่นง่ายเหมือน harvest moon นะ ลองศึกษาดูครัยผมลืมหมดแล้ว

sevenxxx
13th January 2013, 20:04
ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ