PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตอนเด็กใครขโมยของเล่นเพื่อน เข้ามาสำนึกบาปซะ

jamebanjen
12th January 2013, 14:18
สวัสดีครับผมตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาเพื่อให้คนที่สำนึกผิดในการกระทำที่ไม่ค่อยดีนักในวัยเด็กหรือโตก็ได้ครับ ไม่มีใครว่าอะไรหากใจเราต้องการสำนึกผิด ดีด้วยซ้ำไปมันอาจจะทำให้สิ่งที่ค้างค้าใจคุณตลอดมา ได้ระบายออกไปผ่านกระทู้นี้ และคนที่ถูกขโมยก็ระบายสิ่งที่ค้างคาใจ ความโกรธ ความแค้น ออกมาก็คืออยกโทษให้..น่ะตามนี้ และผมก็ขอให้เพื่อนๆชาว jokergame ที่ได้อ่านได้รับรู้ก็จงได้โปรดให้อภัยและให้กำลังใจให้พวกเค้าเหล่านี้ด้วยน่ะครับ

ผมดีใจน่ะครับที่กระทู้นี้ได้รับความสนใจจากชาว jokergame และให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี หรือเพราะว่าหัวขโมยมันมีเยอะ55+
แล้วใครที่หลงเข้ามาถ้ามีเรื่องที่ค้างคาใจในวัยเด็กก็จัดเลยครับ แล้วจะรู้ว่าการที่ได้เล่าให้ใครๆฟังแล้วมันรู้สึกดีมากแค่ไหน
หรือคนที่ไม่มีเรื่องอะไรก็ลองอ่านประสบการณ์เพื่อนๆดูก็ได้ครับ อย่างฮา

คนที่สำนึกบาป +1
คนระบายโดยขโมย +1

สถิติ
สำนึกบาป =
ให้อภัย =

_________________________________________________________________________________________________________________

ผมยอมรับครับว่า เคย

เรื่องมีอยู่ว่า ผมขโมยไดโนเสาร์ครับ มันเรืองแสงได้ ผมคิดว่าจะเอามาเล่นในห้องตอนเข้านอน

อีกวันผมไปบ้านเพื่อน มันบอกว่าไดโนเสาร์มันหาย !! ผมเห็นมันหานานมาก

ผมก็เกิดความคิด จะเอามาคืนมันดีมั้ย

วันถัดมา ผมเอามาคืนมันครับ แต่ไม่ได้คืนตรงๆน่ะครับ ผมเอามาซ่อนที่ขาตูเสื่อผ้าในห้องมัน

และผมก็ทำเหมือนว่า นั้นไง ไดโนเสาร์ของนาย เจอแล้ว ฮา ๆ

_________________________________________________________________________________________________________________

เมื่อเราทำผิดแล้วเกิดการสำนึกผิด มีหรือที่จะไม่ได้รับการให้อภัย

เสียงจากสวรรค์ :o ::: ท่านได้สำนึกบาปแล้ว บาปของท่านไม่มีอีกแล้ว จงทำดีต่อไป :cool:

ผมกับเพื่อนนัดกันขโมยของเล่นในห้องเรียนครับ
ผมก็เคยครับ หลังเลิกเรียน กับเพื่อน2คนครับ แต่ผมแค่ขโมยมาเล่นมันเป็นของเล่นใหม่ครับครูเก็บไว้ในตู้ ยังไม่ได้เอาออกมาให้เล่น
จำพวกรถขนดินครับ เล่นเสร็จแล้วก็ล้างให้สะอาด แล้วก็เก็บไว้ที่เดิม คิดถึงมันแล้วตลกจริงๆ_________________________________________________________________________________________________________________

เคยขโมยของเล่นที่โดนครูยึดครับ หลังเลิกเรียน แอบวิ่งขึ้นห้องเรียนกับพี่ชาย แล้วเปิดเกะเอาของเล่นคืน
อันนี้ไม่บาปมั้งครับ ของๆเราต้องเอาคืน ฮา ๆ

บาปไม่บาปผมไม่สนนะ เพราะตอนนั้นเรายังเด็ก คิดไม่ได้:blush
พูดอีกก็ถูกอีกครับ แต่ว่าตอนนี้เราโตแล้ว เรารู้ว่าสิ่งไหนถูกหรือผิด

ตอนนี้โตแล้ว เห็น ก็อยากได้ แต่ ความละอายมันตำใจอยู่ ความกลัว ความผิดมันมี เลย เลิกและ ฮุๆๆ
:yes:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

อยากขโมย iPhone 36 root 2 มั่ง lol
-1 ครับผม

นี่มันแหล่งรวม หัวขโมยชัดๆ
555555+
เค้ามาสำนึกบาปกันครับ ได้โปรดให้อภัย

ขอบคุณมากครับที่แวะเข้ามาเยี่ยมเยือน

SoLuSamBaLu
12th January 2013, 14:26
ผมกับเพื่อนนัดกันขโมยของเล่นในห้องเรียนครับ พอพักเที่ยงเค้าไปกินข้าวกันหมดผมกับเพื่อน 2 คน รีบกินแล้วขึ้นห้องมาเอาไปคนละตัวครับ

5555 คิดแล้วตลก ตอนนี้ของเล่นตัวนั้นมันยังอยู่บ้านอยู่เลย

Prometheus
12th January 2013, 14:31
ตอนเด็กผมเคยขโมยเกมบอยคัลเลอร์เพื่อนครับ = =

GIYOTIN
12th January 2013, 14:31
เคยขโมยหุ่น พาวเวอร์เรนเจอร์ของเพื่อนครับ เป็น หุ่น 5 ตัวที่ประกอบร่างเป็นตัวใหญ่ได้ แต่เอามาตัวเดียวครับ

คิดแล้วรู้สึกสะใจครับ ไม่ได้คิดว่ามันบาป เพราะตอนนั้นบ้านผมจนมากครับ ไม่มีปัญญาซื้อของเล่น แบบนั้นเลย

ruitrf46
12th January 2013, 14:34
ผมไม่เคยอะ เคยแต่ขโมยตังแม่
555555555+

YesPed'z
12th January 2013, 14:39
แต่ผมชอบขนของเล่นที่บ้านไปแจกเพื่อนครับ :preved

tonza
12th January 2013, 14:44
เคยขโมยตัวซีโร่จากร็อคแมนของเพื่อนมาและก็เคยขโมยตัวเต่าทองใส่ถ่านที่มันวิ่งไปชนสิ่งกีดขวางแล้วมันจะหันหนีเองจากร้านค้ามา

Qamar
12th January 2013, 14:44
เคยขโมยของเล่นที่โดนครูยึดครับ หลังเลิกเรียน แอบวิ่งขึ้นห้องเรียนกับพี่ชาย แล้วเปิดเกะเอาของเล่นคืน

Deathbringer
12th January 2013, 14:49
ขโมยชุกชมจัง อิอิ
ผมก็เคย 5555

ChaninKung
12th January 2013, 14:55
บาปไม่บาปผมไม่สนนะ เพราะตอนนั้นเรายังเด็ก คิดไม่ได้:blush

atomza07
12th January 2013, 15:01
ดูเหมือนจะไม่เคยมั้งแต่ก็ไม่แน่ เคยแต่ยืมดินสอไรงี้แล้วติดมือมากัลบบ้าน เพื่อนก็ไม่เอะใจ แต่มีอยู่เรื่องนึ่ง ผมเอาของเล่นมันไปเล่นโดยที่ไม่บอกกับมัน แล้วผมทำของมันพังอ่ะแล้วเอามาคืนมัน มันร้องให้เลย ผมก็เดินหนีออกมา ฮามากเลย 555

yedtamon57
12th January 2013, 15:01
เบล์ เบลด แบบ กงจักรสวยมาก สีทอง มีประกายไฟ (ชอบมากๆ)

การ์ดยูกิ อืม จริงๆเอามาขายมากกว่า

รถโมเดล แลมโบกินี่ 1 (เหลือง) เฟอรารี่ 2 (ดำ,แดง)

ดิจิม่อน รุ่นแรกเลย

ทามาก็อต 3 เครื่อง

ลูกแล้ว เยอะมากๆๆๆ ไม่ไหวนับ

อืมๆ น่าจะมีอีกเยอะ

ตอนนี้โตแล้ว เห็น ก็อยากได้ แต่ ความละอายมันตำใจอยู่ ความกลัว ความผิดมันมี เลย เลิกและ ฮุๆๆๆ

ผม เลวมากปะครับ

เด็กๆอยากได้ มากๆๆ เลยต้องทำ

BoomSuperNoob
12th January 2013, 15:04
เคยแต่โดนขโมย

DragonB
12th January 2013, 15:09
ตอนเด็กผมเคยขโมยเกมบอยคัลเลอร์เพื่อนครับ = =

นายยยยยยยยยย เอา Gameboy Color คืนเราเถอะนะ นี้ไงเจอแล้ววววววววววว ว่าแล้วเชียวมันหายไปไหน T T
ปล.ผมโดนขโมย Gameboy Color ตอน ป.3 ครับ มันหายไปตลอดกาลเลยล่ะ T T แต่รู้ว่าเพื่อนในห้องละเอาไป เพราะมันเอามาเล่นโชว์แถมสีเดียวกับของผมอีก

nanatsukung
12th January 2013, 15:09

คุณขโมยของพี่ผมไปเปล่าเนี่ย ของพี่ผมเค้าโดนขโมยที่โรงเรียน 5555

ddc[TH]
12th January 2013, 15:14
ผมเคยขโมยอุลตร้าแมนเพื่อนอะครับ จนถึงตอนนี้ยังไม่ได้ให้คืนเลยอะ -*-
เห็นมันเลืองแสงได้เหมือน จขกท. อะแหละ โคตรเท่อะ แต่ก่อน

EviLBlacK03
12th January 2013, 15:17
ผมก็เคยเหมือนกันแต่เป็นปากกากับไม้บรรทัด อันนี้ไม่น่าจะบาปเท่าไหร่เพราะผมพึงโดนขโมยมา เหอะๆ

พวกของเล่นอะไรนั้นผมไม่เคยขโมยเลยพอดีตอนเด็กๆผมมันเป็นคนโลกสวยเห็นใจคนอื่นสุดๆ ก็เลยมีแต่โดนขโมย T_T

zerokoza
12th January 2013, 15:21
เคยขโมยตัวตุ๊กตุ๋น ดิจิม่อนอ่ะ นานเเล้วเกือบ 10ปีได้มั้ง 55 :o

รู้สึกตัวที่ขโมยมาจะชื่อ วอร์ลเกม่อน น่ะภาค 1 จำได้ๆ

geforce223
12th January 2013, 15:25
เคยขโมยแมมเพลย์วัน เพื่อนข้างบ้านไป ก็เกิดอยากได้ เพราะตอนนั้นอันหนึ่งอันหลายร้อยบาท

และเคยขโมยซีดีเพลงที่ร้านเซเว่นด้วย แผ่นสิ่เหลี่ยม ตอนนั้นเด็กอยู่ ไม่มีเงินซื้อ แต่ก็ไม่มีใครจับได้ เพราะเนียนมาก

ขอสารภาพบาป จงลบล้างบาปในตัวข้าพเจ้าให้หมดสิ้นด้วยเถิด อาเมน สาธุ

Lolipor
12th January 2013, 15:35
ผมเคยขโมยหนังสือการ์ตูนขโมยมาก็ไม่ได้อ่าน 555 ขโมยตั้งแต่ป.4 ตอนนี้ม.ปลายล้ะยังอยู่เลย

kisserza
12th January 2013, 17:52
เคยแต่แอบเปลี่ยนมอเตอร์รถแดชอะ ของเพื่อนมันแรงกว่า อิจฉา 5555

ballba
12th January 2013, 18:14
ผมไม่เคยขโมยของใครครับ

มีแต่ผมโดนขโมย ถ้าเพื่อนจะขอหรือยืมกันดีๆผมก็ให้

แต่นี่ขโมยไปจับได้ทีหลังเจ็บใจครับ หมดกับคำว่าเพื่อนเลย

PhyzX
12th January 2013, 18:16
ผมเคยขโมยหุ่น Bionicle เพื่อนครับ...

ลูกกุยแมน
12th January 2013, 18:22
ของผมไม่ได้เรียกว่าขโมยนะ ยืมดีกว่าแต่ไม่คืนมาตั้งแต่บัดนี้(6ปี) เด๊่ยวเจอมันอีกทีก่ะจะเอาอย่างอื่นคืนให้แทน อิอิ

spykesDR.
12th January 2013, 18:23
ไม่ค่อยขโมยแต่ทำยังไงก็ได้ให้มันเป็นของเราโดยชอบธรรม 55
ส่วนมากผมจะโดนขโมยมายกว่า = =

758216009
12th January 2013, 18:36
ผมขโมย หนังของเพื่อนมา ตอนนี้ยังไม่ได้คืนเลยตั้งแต่ ป.5 ตอนนี้ ม.4 5555555

peeofzero
12th January 2013, 18:59
ผมเคยขโมยเกมในตู้ ที่ร้านขายเกมครับ 55+
แล้วก็เคยขโมย NOD 32 (ของแท้ 799บาท) ที่ ซี-เอ็ด

ปล.ทำไปได้ไงวะ -*-

bank9398
12th January 2013, 19:04
ผมกับเพื่อน งัดบ้านเพื่อน (หน้าต่าง) ขโมยแผ่นการตูน มาดู ตั่งแต่วันนั้น ผมก็ยังไม่ได้บอกมันเลยว่าผมงัดบ้านมัน :o

ปล.ผมว่าสมัยเนี้ยเด็กคงจะขโมย ไอโฟน,ไอพอต,ไอแพด,แทปเล๊บ(เกิดขึ้นแล่วกับน้องผมเอง :( ) สมัยนี้คงไม่ขโมยของเล่นกันแล้วละครับ :( แย่จัง

dewgtr
12th January 2013, 19:06
ผมไม่ได้ขโมยนะก็แค่เพื่อนฝากเราไว้แล้วไม่มาเอา ผมก็เลยให้โอกาศ 5 วินาทีถ้าไม่มาเอาก็เป็นของผมเท่านั้นอง

Wakeup
12th January 2013, 19:15
เคยแต่ใช้กำลังแย่งมา ตอนนี้สำนึกได้แล้ว - -

chavalit1997
12th January 2013, 19:25
อยากขโมย iPhone 36 root 2 มั่ง lol

boye
12th January 2013, 19:27
ผมเคยขโมย สติ๊กเกอร์ ก็ผมขอมันดีดีไม่ให้ มันชอบให้คนอื่น มันก็บอกว่า ต้องทำอะไรให้มันก่อน ถึงจะให้ ผมเลย ขโมย

แล้วมันก็จับได้

ตอนกีฬาสี เพื่อนมันเรียกผมมาที่ หลังอาคาร มีซ้ำเล็กน้อย (มันนะ)

yuttipron
12th January 2013, 19:31
หุ่นดราก้อนบอลยกเซ็ตเลยเเละเกมอีกหนังสือการ์ตูน

Spermz
12th January 2013, 19:35
ขโมยแผ่นเกมเพื่อนครับ ฮ่าๆๆๆ 3 ครั้งได้ ^^

Blackperl
12th January 2013, 19:42
ตอน ป.3 ผมขโย โยโย่,เบย์เบลด เพื่อนครับ

boomslan03
12th January 2013, 19:45
ขโมยแผ่นเกม เถ้าแก่น้อย ทุกภาคครับ 5555 ชั่วมากเลยผม

prite
12th January 2013, 19:47
ถ้าย้อนไปได้ จะคืนให้

Msguzs
12th January 2013, 19:48
เคยครับ ตอนนี้ก็ยังไม่คืน เคยขโมยแผ่นซีดี การ์ตูนเรื่องนึง มา

แต่ผ่านมาหลายปีแล้วครับ T T รู้สึกละอายมาก ไม่คิดว่ามันจะขนาดนี้

Real men cry
12th January 2013, 19:57
ไม่เคยขโมย แต่โดนขโมย T^T

=Galaxy Ag=Z
12th January 2013, 20:15
ตอน ป.3 ประกวดวาดภาพระบายสี ผมเคยขโมยซีนครับ คือขโมยผลงานเพื่อน ทำไปได้ไงก็ไม่รู้

CrocoZz
12th January 2013, 20:23
เมื่อก่อน มีแต่โดนแย่งเล่น ไม่ค่อยมีโอกาสได้แตะเลย . . . T^T

ปล.ผมก็เคยนะ แต่เอาไปคืนหมดละ

CrocoZz
12th January 2013, 20:24
ไม่เคยขโมย แต่โดนขโมย T^T

ใช่ ไดโนเสาร์เรืองแสง ที่ จขกท. เคยเอาไปหรือเปล่า 555+ ^^

retroriankidskids
12th January 2013, 20:40
แหมๆ แต่ล่ะคนแจ้งตำรวจดีมั้ยเนี่ย:o:o:o

ong30850
12th January 2013, 21:39
เคยขโมยสติ๊กเกอร์ โปเกมอนอะ 555 ตอนนี้ก็ยังไม่คืนเลย เอาติดกำแพงไปแล้ว 55

sanim
12th January 2013, 21:45
ผมก็เคย เอิ๊ก ๆ !!!

LIVE
12th January 2013, 21:49
แภวนี้โจรเยอะนะครับ

bluzterxernie
12th January 2013, 21:50
ยืมแล้วไม่คืนนี่ถือว่าขโมยไหม ฮ่า ๆ ถ้าใข่นี่ก็เยอะอยู่เหมือนกันนะครับ
(Game Boy Color, Game Gear , PS2 , แผ่นเกม+หนังอีกเพียบ ) ซึงปัจจุบันของเหล่านี้ก็โดนยืมไปแล้วไม่คืนเหมือนกัน กรรมตามทันจิง ๆ

Aequitas
12th January 2013, 21:54
ผมไม่เคยขโมยครับ แต่เโดนเพื่อนขโมย

ตอนนั้นเด็กๆเคยแลกของกับเพื่อน เป็นฟิกเกอร์แบทแมนที่ผมชอบมาก มันบอกจะเอาที่มันมีมาแลกกับผม ตอนนั้นก็โง่เอาให้มันไปก่อน บอกว่าให้มันเอาของมันมาพรุ่งนี้ก็ได้

สุดท้ายวันแล้ววันเล่ามันก็ไม่ยอมเอาของมันมาให้ แล้วก็ไม่ยอมคืนของผมด้วย เจ็บใจมาจนถึงวันนี้เลยครับ เจ็บใจสุดๆ

S1eeper
12th January 2013, 22:00
ป.4-5 ขโมยการ์ดยูกิ ม.1-3 ขโมยปากกา :p

Kellidev
12th January 2013, 22:04
เคยแต่โดนขโมยอะ เครื่องเกมกดพอจับได้มันไม่ยอมคืนดีๆสุดท้ายตื้อจนได้คืนแต่ในสภาพที่พังแล้ว...

kabukiput
12th January 2013, 22:05
ผมเคยดอยปืนอัดลมพี่แถวบ้านมาเมื่อก่อนบ้านจนครับผม(ตอนนี้ก็จน) ไม่มีเงินซื้อของเล่นเท่าไหร่ เวลาไปเล่นบ้านเขาก็ดูเขาเล่นเกมบ้าง เห็นของเล่นเขาเยอะจริงๆ แล้วผมชอบปืนมาก เห็นปืนเน่าๆเขากระบอกนึง ผมเลยดอยเขามาซะ

eee7112542
12th January 2013, 22:09
ผมก็เคยนะครับ
ไม่เชิงว่าขโมยนะครับ น่าจะเรียกว่า แบบเอาคืนไม่บอกมากกว่า(แล้วมันต่างกันตรงไหนฟ่ะ)
ตอนนั้นนัดเพื่อนไปแอบเอาการ์ดยูกิที่ครูยึดตั้งแต่ป.5 ต้นเทอมจนถึงตอนที่ผมขโมย ป.6ปลายเทอมยังจับได้อยู่เลย
ดีนะตอนนั้นมาเอาทัน
พลาดไปนี่รับรองเด็คหายวับไปตาทั้งเด็คแน่(ตอนนั้นช่วงพักกลางวัน
ข้างล่างจัดงานปาร์ตี้วันสุดท้ายก่อนปิดเทอมกัน โอกาสเหมาะอย่างนี้หาไม่ได้อีกแล้ว เลยต้องฉวยโอกาสซะ 555+)

jamebanjen
12th January 2013, 22:17
ผมเคยดอยปืนอัดลมพี่แถวบ้านมาเมื่อก่อนบ้านจนครับผม(ตอนนี้ก็จน) ไม่มีเงินซื้อของเล่นเท่าไหร่ เวลาไปเล่นบ้านเขาก็ดูเขาเล่นเกมบ้าง เห็นของเล่นเขาเยอะจริงๆ แล้วผมชอบปืนมาก เห็นปืนเน่าๆเขากระบอกนึง ผมเลยดอยเขามาซะ

ดอย ที่ว่าคือ ขโมย ใช่มั้ยครับ แบบว่าไม่เคยได้ยิน แอบงงนิดๆครับ เหอๆ

liberate01
12th January 2013, 23:18
ของผมไม่ได้ขโมยอะครับออกแนวต้มตุ๋นมากกว่า ฮ่าๆ คือตอนเด็กๆแถวบ้านผมเพิ่งจะมีร้านเกมแล้วร้านเกมมันก็มีแค่เกม GTA Sanฯ เด็กแถวนั้นก็ติดกันมากรวมถึงผม แต่...ผมเป็นคนเดียวที่มีสูตรครับ lol ผมก็ชอบเอาสูตรมานั่งกดแต่ไม่บอกใคร จนวันหนึ่งผมก็ไปบ้านเพื่อนครับแล้วก็เห็นของเล่นที่เขาใช้ลวดทำเป็นรูปเอเลี่ยนอะครับ ทำให้เกิดกิเลศขึ้นมาทันใด ผมเลยออกอุบายกับเพื่อนผมว่าผมขอของเล่นมันแล้วแลกกับสูตร GTA เพียงแค่ 5 สูตรแลกกับของเล่นมันราคาเกือบพัน lol(ตอนนั้นผมโคตรหวงสูตร GTA) และแล้วผมก็ได้มาโดยไม่รู้สึกผิด(ก็ให้สูตรไปแล้วอะ 555) เอามาเล่นได้อาทิตย์กว่าๆก็โดนแม่ผมด่าเพราะแม่ของเพื่อนผมมาบอกว่าผมขโมย (อะไรแว้ไม่ได้ขโมยสักหน่อย) สุดท้ายก็เลยต้องเอาไปคืนแบบเสียดาย ตอนนั้นไม่รู้สึกผิดเลยสักนิด ก็ยังเด็กอะนะ แต่พอมาคิดๆดูตอนนี้แล้วก็ขำตัวเองจะงกไปไหน 555+

Pop_PeR
12th January 2013, 23:25
เฮ้อ อ เห็นกระทู้เเบบนี้ก็ต้องสารภาพเเล้วสิ เย๊อะนะ

- ผมขโมยหุ่นยนตจากเพื่อนน่ะครับ มันชอบเอามาอวด 5 55 + ส่วนมากก็ตอน พัก นี่เเหละ หรือ ตอนที่นอนกลางวันกันอยู่ <เสี่ยงมาก>

- ขโมย กุญเเจมือ ตำรวจปลอมครับ มันเอามาอวดอีก คนเดิม ผมก็จัดการ ขโมยมา เเต่มันดันมาเห็นผมโชว์ของบนรถกลับบ้าน เเต่ผมก้ไม่ยอมรับว่าขโมยครับ
<มันยังเอา กุญเเจไข มาอวดอีกเเหนะ ฮ่าๆ ขโมยมาไม่หมด>

- ขโมยริกขวิดเพื่อนครับ ตอนพักกลางวัน ป.5 ย่องขึ้นไปบนห้อง เเล้ว เปิดฝาริกขวิด ของเราเเละของมัน เทเลยครับ ฮ่าๆ สะใจมาก
มันถามผมด้วยว่า เห้ย ริขวิดกูหมดเร็วจังว่ะ 5 55 +

-ขโมย ริกขวิดรอบ 2 มันซื้อมาใหม่ครับ ผมขโมยมันรอบ 2 โดยเอาทั้งหลอดเลย เเละ เอาไปให้พี่ เก็บไว้ โฮ๊ะๆ ชั่วมาก ก ก

ปล. เเ่ต่ผมไม่เคย ขโมย เเฟนใครนะ อิอิ

GIYOTIN
13th January 2013, 00:12

jamebanjen
13th January 2013, 00:17

555555+
เค้ามาสำนึกบาปกันครับ ได้โปรดให้อภัย

Wanatsawin
13th January 2013, 16:04
ตอนประถมครับ เพื่อนผมมันพกน้ำหอมอะ ยี่ห้อ Exit มั้งถ้าจำไม่ผิด มันหอมมากๆ
ผมหลงใหล เลยแอบขโมยซะเลย ตอนพักเที่ยงไงครับ ไม่มีใครอยู่บนห้อง พอตอนเย็น
มันมาเล่นกับผม ผมเห็นมันเศร้าๆเพราะน้ำหอมมันหาย ผมเลยสงสาร แอบเอาตังผม 5 บาทใส่เป๋ามัน แค่นี่หละของผม ฮ่าๆ

[In]TerLight'z
13th January 2013, 21:01
ขโมยเกมกดราคาแพงของเพื่อนครับ

มาคิดอีกทีเหมือนะจะร้อง TT

pongpat011
14th January 2013, 20:05
ขโมยตุ๊กตายางคุณครูครับ

Hann.H.killer
14th January 2013, 22:56
ผมเคยขโมยนาฬิกาที่ปล่อยแสงใส่กำแพงแล้วจะเป็นสัญลักษณ์ไอแมงมุมครับ มาคิดๆดูแล้วผมรู้สึกผิดมากมาย แต่ก็ไม่ได้เอาไปคืนหรอกนะ :blush