PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเล่น PES 2013 มาแชร์ความยากการเล่นหน่อยครับ อยากรู้เข้ามาที

James47
12th January 2013, 20:12
คือผมเนี่ยปกติจะเล่น PES 2013 ในระดับ Pro แล้วก็ชนะตลอดเลยเบื่อครับ(ไม่ได้อวดนะ) ลองปรับไปที่ Top บ้าง ทีนี้ ผมมีความรู้สึกดังนี้ครับ
เกมส์มันไม่ได้ปรับความสามารถให้ศัตรูแต่มันดันลดความสามารถของเรา เช่น Rooney ผมเล่นจนวิ่งไวมากๆ แต่พอมาเล่น Top แม้แต่ตัว Stat 71 วิ่งตามไม่ทันเลย
แล้วแบบรู้สึกว่าโกล์อ่อนลงมากครับ เลยอยากทราบว่ามีความรู้สึกแบบนี้กันบ้างเปล่า เพราะผมเล่น Pro ก็เบื่อ เล่น Top ก็ดันเทพไป รึว่าผมคิดไปเอง

lekkynutt
13th January 2013, 15:34
ไม่เคยสังเกตแฮธ ปกติผมเล่นแต่superstar ครับ ง่ายมากภาดนี้ เล่นแล้วชนะตลอดเลย ไม่เหมือนpes2012 คอมยากมากๆ แต่สนุกดี